sự đầu hàng ngọt ngào

  • Reads 881,715
  • Votes 36,999
  • Parts 64

Complete, First published Jan 01, 2020

Bạn đang xem: sự đầu hàng ngọt ngào

Table of contents

  • Chương 1: Đồ song xanh rì - hồng

    Wed, Jan 1, 2020

  • Chương 2: Đối thủ một tổn thất một còn bắt gặp mặt

    Sun, Jan 5, 2020

  • Chương 3: Nai con cái bị đâm chết

    Mon, Jan 6, 2020

  • Chương 4: Vua gian sảo online

    Thu, Jan 16, 2020

  • Sun, Feb 2, 2020

  • Chương 6: Chụp hình họa tình nhân

    Fri, Mar 6, 2020

  • Chương 7: Tấm tấm lòng khờ dại

    Mon, Mar 9, 2020

  • Chương 8: Niềm vui vẻ bất ngờ

    Fri, Mar 13, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Chương 10: Dựng ngón giữa

    Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 11: Tránh xa thẳm lão sói xám

    Fri, Mar 27, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 13: Nai con cái chạy loạn

    Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 15: Mảnh giấy má vứt đi

    Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Chương 18: Anh ham muốn bắt gặp em

    Wed, Apr 8, 2020

  • Chương 19: Chiếm tiện nghi

    Thu, Apr 9, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

    Xem thêm: ảnh đế và phó tiên sinh của cậu ấy

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Chương 31: Gỡ vứt hiểu lầm

    Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Mon, May 4, 2020

  • Sat, May 9, 2020

  • Mon, May 11, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

    Xem thêm: mười năm thương nhớ

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Sun, Jun 14, 2020

Tên gốc: 甜蜜臣服 / Ngọt ngào thần phục
    Tác giả: Sơ Huân
    Độ dài: 61 chương
    Tình trạng: Hoàn chủ yếu văn, trả edit.
    Thể loại: Hiện đại, sủng, giới vui chơi, gương vỡ lại lành lặn, HE.
    Converter: Hana Pham 
    Editor: Dép 
    Beta: Sian + Zackk 
    Bìa: Mễ
    
    --------------
    
    Văn án:
    
    Người vô giới đều đã biết Khương Sơ và Hứa Đình Thâm bất hòa, tuy nhiên không có ai biết nguyên nhân.
    
    Có dân mạng suy đoán: "Có cần nhì người này trước cơ từng hứa hẹn hò?"
    
    Fan nhì nhà: Cút, ko hội ngộ.
    
    Cho cho tới một ngày, nhì phe đối lập một tổn thất một còn phổ biến này bị chụp cảnh rời khỏi vô hotel bên cạnh nhau.
    
    "Nói bọn họ vô hotel tấn công nhau còn xứng đáng tin yêu rộng lớn là hò hẹn."
    
    Phóng viên vui chơi phỏng vấn Khương Sơ, mặt mày cô ko cảm xúc: "Chỉ là trùng khớp thôi, tôi xa lạ anh tớ."
    
    Trở về sau thời điểm buổi tiệc kết cổ động.
    
    Hứa Đình Thâm toá cà vạt rồi trói nhì tay cô rời khỏi sau: "Để anh hùn em lưu giữ thiệt rõ? Thế nào?"
    
    Tất cả người xem đều ngóng Hứa Đình Thâm chưng vứt tin yêu tháp canh.
    
    Ai cũng ko ngờ rằng người không tồn tại tăm tiếng như Hứa Đình Thâm cũng kín mến.
    
    Vô tình chụp được nhẫn, ăn mặc quần áo song trùng khớp, vật ngủ phái đẹp bên trên ghế sofa, vệt hít xứng đáng ngờ bên trên cổ của cô diễn viên...
    
    Người đại diện: kiếp trước lão tử vẫn tạo nên nghiệp gì :)
    
    ----------------
    
    Tình yêu thương là sự đầu hàng ngọt ngào nhất giành riêng cho nhau.

#2oangia