trở thành mẹ của nam chính

  • Reads 866,192
  • Votes 63,292
  • Parts 72

Complete, First published Aug 06, 2021

Bạn đang xem: trở thành mẹ của nam chính

Table of contents

  • Sat, Aug 7, 2021

  • Sat, Aug 7, 2021

  • Sun, Aug 8, 2021

  • Thu, Aug 12, 2021

  • Thu, Aug 12, 2021

  • Fri, Aug 13, 2021

  • Fri, Aug 13, 2021

  • Sat, Aug 14, 2021

  • Sun, Aug 15, 2021

  • Sun, Aug 15, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Thu, Aug 19, 2021

  • Thu, Aug 19, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Sun, Aug 22, 2021

  • Mon, Aug 23, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

    Xem thêm: tổng tài lạnh lùng và hôn nhân ép buộc

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Thu, Oct 14, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Sat, Nov 6, 2021

  • Sat, Nov 6, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Thu, Nov 18, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Thu, Nov 25, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Chương 61. Chính văn hoàn

    Xem thêm: chú hàng xóm là chồng em

    Wed, Dec 1, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

Tên truyện: Xuyên trở thành u ruột phái nam chủ yếu truyện niên đại
    Tác giả: Khai Hoa Bất Kết Quả
    Editor: A Huyền 152
    Credit bìa: Gà@PHC
    Số chương: 61 chương + 1 phiên ngoại
    Văn án:
    Hà Hiểu Vân xuyên cho tới niên đại 70, trở thành mẹ của nam chính nhập một cuốn sách.
    Những thành công vĩ đại của lão thái thái này khi còn con trẻ một khá ko kể hết: thực hiện cỗ rơi xuống nước ăn vạ một quân nhân nằm trong thôn, quăng quật dung dịch có bầu con cái của đối phương, ỷ lại với nam nhi nhao nhao mong muốn rời khỏi riêng rẽ, ngờ vực ông xã nước ngoài tình cho tới quân nhân tỉ ti om sòm lăn lộn lộn mong muốn lật trời...
    Hà Hiểu Vân trước này vẫn cảm nhận thấy, phụ vương của phái nam chủ yếu thực sự gian khổ tám hoánh mới mẻ gặp gỡ được một cực kỳ phẩm như vậy. Bây giờ cô lại trở nên cực kỳ phẩm này, cảm hứng thiệt là châm chọc trình bày tránh việc lời nói.
    May mắn độc nhất là, lão thái thái ni vẫn chỉ là 1 trong những cô nàng mới mẻ gả, con trẻ tuổi hạc xinh rất đẹp, thân thuộc thể khỏe khoắn.
    Có nhì loại này, hiện tượng với xấu xí không dừng lại ở đó cô cũng gật đầu đồng ý được.
    Nhưng tuy nhiên, cho tới tối, vừa vặn nghĩ về cho tới "người cha" tuy nhiên phái nam chủ yếu vô nằm trong kính trọng nhập sách, ni là kẻ ông xã cô bị tóm gọn tiêu thụ, chó đơn thân Hà Hiểu Vân lại sở hữu chút lỗi bét.
    
    *
    
    Nhân vật chính: Hà Hiểu Vân, Ngụy Kiến Vĩ
    Thể loại: Ngôn tình, Niên đại 70, HE, Ngọt sủng, Xuyên sách, Báo bảo

#2nhân