quý phi dùng thực lực chửi bậy mà thượng vị

  • Reads 1,791,560
  • Votes 120,823
  • Parts 177

Complete, First published Aug 25, 2021

Bạn đang xem: quý phi dùng thực lực chửi bậy mà thượng vị

Table of contents

  • ✿Chương 1: Ai đang được thưa chuyện?

    Thu, Aug 26, 2021

  • ✿Chương 2: Căn bạn dạng đó là, Tạ thị.

    Thu, Aug 26, 2021

  • ✿Chương 3: Trong cung ngài ko thương hiệu Tạ Khuynh, thương hiệu Tạ Nhiễm!

    Fri, Aug 27, 2021

  • ✿Chương 4: Đừng với thưa con cái sản phẩm này vờ vịt ngủ nha.

    Sat, Aug 28, 2021

  • ✿Chương 5: Cấm túc tía ngày, đùa căn nhà chòi hả?

    Sun, Aug 29, 2021

  • ✿Chương 6: Nữ nhân, ngồi lên tự động bản thân động sao?

    Mon, Aug 30, 2021

  • ✿Chương 7: Rất trâu trườn đó!

    Tue, Aug 31, 2021

  • ✿Chương 8: Ngươi ko thể nom tao rảnh rỗi rỗi sao?

    Wed, Sep 1, 2021

  • ✿Chương 9: Sợ ngươi coi cho tới 'cong'!

    Wed, Sep 1, 2021

  • ✿Chương 10: Thật sự là vưu vật nhân gian ngoan a!

    Thu, Sep 2, 2021

  • ✿Chương 11: Tạ quý phi này tâm tư tình cảm vượt lên thâm thúy.

    Fri, Sep 3, 2021

  • ✿Chương 12: Lau nước miếng đi!!!

    Sat, Sep 4, 2021

  • ✿Chương 13: Rốt viên hoàn toàn có thể cưỡi ngựa rồi!

    Sat, Sep 4, 2021

  • ✿Chương 14: Nước đôi mắt lão tử với hạn!

    Sun, Sep 5, 2021

  • ✿Chương 15: Trẫm kêu ngươi túa quần ra!

    Mon, Sep 6, 2021

  • ✿Chương 16: Hắn chắc chắn tiếp tục theo đuổi xua nương nương.

    Tue, Sep 7, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • ✿Chương 18: 'Bắt gian ngoan bên trên giường'

    Thu, Sep 9, 2021

  • ✿Chương 19: Tiên nữ giới trước đó chưa từng tấn công người!

    Fri, Sep 10, 2021

  • ✿Chương 20: Đều là cây viết tích của ngọc hoàng.

    Sat, Sep 11, 2021

  • ✿Chương 21: Nhìn thôi là đang được thấy rất rất ham mê người rồi.

    Sun, Sep 12, 2021

  • ✿Chương 22: Chơi trẫm như đùa gái!

    Mon, Sep 13, 2021

  • ✿Chương 23: Trẫm nằm trong Tiêm Vân là thanh mai trúc mã.

    Tue, Sep 14, 2021

  • ✿Chương 24: Làm nhà vua thiệt rất rất cay đắng.

    Wed, Sep 15, 2021

  • ✿Chương 25: Nhưng tuy nhiên ngươi dám không?

    Thu, Sep 16, 2021

  • ✿Chương 26: Muốn phát âm thì phải ghi nhận chữ vừa mới được a!

    Fri, Sep 17, 2021

  • ✿Chương 27: Tiểu Thanh Ngư.

    Sat, Sep 18, 2021

  • ✿Chương 28: Tỷ tỷ chào ngươi ăn trứng chim a!

    Sun, Sep 19, 2021

  • ✿Chương 29: Ta là Quý phi, ko cần yêu thương phi.

    Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 30: Hữu duyên vô phận.

    Tue, Sep 21, 2021

  • ✿Chương 31: Đuổi hoàng thượng đi ra.

    Wed, Sep 22, 2021

  • ✿Chương 32: Quý phi hãy tự động trọng.

    Thu, Sep 23, 2021

  • ✿Chương 33: Bản plan chào sủng?

    Fri, Sep 24, 2021

  • ✿Chương 34: Trẫm với ái phi, còn cầu ngóng gì!

    Fri, Sep 24, 2021

  • ✿Chương 35: Coi tao là Chung Quỳ hoặc sao?

    Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • ✿Chương 37: Trẫm vẫn cực kì lý tưởng.

    Fri, Oct 1, 2021

  • ✿Chương 38: Là bị vẻ đẹp của lão tử nạt nộ kinh hoảng sao?

    Sat, Oct 2, 2021

  • ✿Chương 39: Quân sư khoác quần con của người nào tặng, sao quý phi lại biết?

    Sun, Oct 3, 2021

  • ✿Chương 40: Hình như nường với 1 loại trưởng tỷ bên trên biên quan?

    Mon, Oct 4, 2021

  • ✿Chương 41: Nụ thơm thứ nhất...bị đoạt...kinh hoảng tương tư.

    Wed, Oct 6, 2021

  • ✿Chương 42: Sao lại như là nhị tỷ như vậy?

    Wed, Oct 6, 2021

  • ✿Chương 43: Nàng từng giết mổ người!

    Thu, Oct 7, 2021

  • ✿Chương 44: Nàng phiền lòng cái rắm!

    Sat, Oct 9, 2021

  • ✿Chương 45: Tự bản thân thực hiện nhân chứng!

    Mon, Oct 11, 2021

  • ✿Chương 46: Tiêm Vân đang được thấy Quý phi khóc lúc nào chưa?

    Tue, Oct 12, 2021

  • ✿Chương 47: Lông tơ bên trên mặt mày nữ giới nhân này xứng đáng yêu?

    Thu, Oct 14, 2021

  • ✿Chương 48: Cùng ngọc hoàng cút ngồi tù.

    Fri, Oct 15, 2021

  • ✿Chương 49: Ôm nường nhập ngực.

    Sat, Oct 16, 2021

  • ✿Chương 50: Nương nương của những ngươi ko bị tiêu diệt.

    Sun, Oct 17, 2021

  • ✿Chương 51: Trẫm cũng đều có lễ phẩm cho tới ái phi trên đây.

    Mon, Oct 18, 2021

  • ✿Chương 52: Cùng trẫm demo không còn từng cái

    Tue, Oct 19, 2021

  • ✿Chương 53: Tô phi của cẩu tử.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 54: Ngươi là ai? Cũng xứng nằm trong trẫm phân ưu?

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 55: Trời xanh rờn ko ân xá ai!

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 56: Ái phi nhức tay trẫm cũng nhức lòng.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 57: Hai chữ 'cẩu tử' lại hoàn toàn có thể dễ dàng nghe vì vậy.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 58: Thư chống play sao?

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 59: Chỉ là thần thiếp lưu giữ Bệ hạ thôi.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 60: Ta còn cần thị tẩm đó!

    Fri, Oct 22, 2021

  • ✿Chương 61: Không lưu luyến 1 chút nào.

    Sat, Oct 23, 2021

  • ✿Chương 62: Cái mồm quạ đen kịt.

    Sun, Oct 24, 2021

  • ✿Chương 63: Cùng cút với trẫm.

    Mon, Oct 25, 2021

  • ✿Chương 64: Tạ Khuynh ko tin cậy.

    Tue, Oct 26, 2021

  • ✿Chương 65: Quăng lên nệm.

    Fri, Oct 29, 2021

  • ✿Chương 66: Là một người không giống trọn vẹn.

    Sat, Oct 30, 2021

  • ✿Chương 67: Biến số vô cùng quan trọng.

    Sun, Oct 31, 2021

  • ✿Chương 68: Chịu rất nhiều tổn hại.

    Mon, Nov 1, 2021

  • ✿Chương 69: Lại đỏ ối mặt mày cái nữa cho tới lão tử coi coi.

    Tue, Nov 2, 2021

  • ✿Chương 70: Tình cũ khó phai.

    Wed, Nov 3, 2021

  • ✿Chương 71: Khuynh tè thư với nằm trong ngài hồi kinh?

    Fri, Nov 5, 2021

  • ✿Chương 72: Bao nhiêu nợ phong lưu.

    Sun, Nov 7, 2021

  • ✿Chương 73: Quý phi của trẫm thướt tha yếu ớt ớt, hiền lành nhẹ nhàng ngoan ngoãn.

    Tue, Nov 9, 2021

  • ✿Chương 74: Có đứa ở hâu phương giở trò quỷ!

    Wed, Nov 10, 2021

  • ✿Chương 75: Cẩu tử, ngươi cũng vượt lên chén tai ác rồi ê.

    Thu, Nov 11, 2021

  • ✿Chương 76: Cho nường biết ý suy nghĩ sống động nhập tâm hắn.

    Fri, Nov 12, 2021

  • ✿Chương 77: Nói rất thực vậy.

    Sat, Nov 13, 2021

  • ✿Chương 78: Dựa nhập lan can hạnh phúc thủ thỉ.

    Sun, Nov 14, 2021

  • ✿Chương 79: Tô Lâm Kỳ chấn động.

    Mon, Nov 15, 2021

  • ✿Chương 80: Uống cái đầu ngươi!

    Tue, Nov 16, 2021

  • ✿Chương 81: A...! Thật xứng đáng sợ!

    Wed, Nov 17, 2021

  • ✿Chương 82: Bệ hạ, sao ngài ko căn vặn thiếp?

    Thu, Nov 18, 2021

  • ✿Chương 83: Còn bị nường tao giết mổ hết!

    Fri, Nov 19, 2021

  • ✿Chương 84: Nhớ hắn ko ngủ được.

    Mon, Nov 22, 2021

  • ✿Chương 85: Cao y sĩ của ngươi thay đổi khẩu vị rồi.

    Tue, Nov 23, 2021

  • ✿Chương 86: Sinh cho tới ngươi thương hiệu nhãi con ranh đòi hỏi nợ.

    Wed, Nov 24, 2021

  • ✿Chương 87: Đã không hề mê hoặc như xưa nữa?

    Thu, Nov 25, 2021

  • ✿Chương 88: Một dò thám đâm bị tiêu diệt.

    Fri, Nov 26, 2021

    Xem thêm: yêu qua mạng

  • ✿Chương 89: Một bản thân Cao Tấn cần thực hiện sao?

    Mon, Nov 29, 2021

  • ✿Chương 90: Ta ko an lòng hồi biên quan lại.

    Tue, Nov 30, 2021

  • ✿Chương 91: Nàng ấy đâu rồi?

    Wed, Dec 1, 2021

  • ✿Chương 92: Trẫm ham muốn tắm cọ.

    Thu, Dec 2, 2021

  • ✿Chương 93: Nguyên lai là bưng trà xối nước.

    Fri, Dec 3, 2021

  • ✿Chương 94: Cho hoàn hảo nghĩa tình phu thê.

    Sat, Dec 4, 2021

  • ✿Chương 95: Chạy mất mặt dép.

    Sun, Dec 5, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • ✿Chương 97: Thẩm Thiên Phong cũng ko cần người độc nhất đua cổ.

    Tue, Dec 7, 2021

  • ✿Chương 98: Ta không vấn đề gì cả!

    Wed, Dec 8, 2021

  • ✿Chương 99: Con u nó đôi mắt ông cay quá!

    Thu, Dec 9, 2021

  • ✿Chương 100: Cái con cái rùa già cả.

    Fri, Dec 10, 2021

  • ✿Chương 101: Sống không thực sự nửa năm.

    Sat, Dec 11, 2021

  • ✿Chương 102: Kiên trì cho tới một binh một tốt

    Sun, Dec 12, 2021

  • ✿Chương 103: hướng dẫn vệ Cao Tấn bình an.

    Mon, Dec 13, 2021

  • ✿Chương 104: Tạ Viễn Thần đã nhận được ra!

    Tue, Dec 14, 2021

  • ✿Chương 105: Thì nên sớm biết sẽ có được kết viên này!

    Wed, Dec 15, 2021

  • ✿Chương 106: Ta thiệt thực sự ngày càng quí ngươi.

    Thu, Dec 16, 2021

  • ✿Chương 107: Nhưng Tạ Nhiễm... Không cần đang được bị tiêu diệt sao?

    Fri, Dec 17, 2021

  • ✿Chương 108: Cừu non chân thực.

    Sat, Dec 18, 2021

  • ✿Chương 109: Hương Vân cô nương tiếp tục cho tới mộ ngươi thắp hương thơm dập đầu.

    Sun, Dec 19, 2021

  • ✿Chương 110: Quấy nhiễu cơn mơ của những người không giống.

    Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • ✿Chương 111: Mối mối quan hệ thân thiết tao và mệnh lệnh tỷ...

    Tue, Dec 21, 2021

  • ✿Chương 112: Không khi nào là yên tâm như thời điểm hiện tại.

    Wed, Dec 22, 2021

  • ✿Chương 113: Nếu ngươi thất bại... Hôn tao một chiếc.

    Thu, Dec 23, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • ✿Chương 119: Bùi hộ vệ, theo đuổi bạn dạng thiếu thốn gia.

    Sat, Dec 25, 2021

  • ✿Chương 120: Ngươi nhận định rằng ngươi là thần tiên sao?

    Sun, Dec 26, 2021

  • ✿Chương 121: Lạc Thần tái mét thế sao?

    Mon, Dec 27, 2021

  • ✿Chương 122: Đôi tay vô hình dung.

    Tue, Dec 28, 2021

  • ✿Chương 123: Ta cho tới ngươi năm trăm vạn lượng.

    Wed, Dec 29, 2021

  • ✿Chương 124: Rốt cuộc hắn ham muốn thực hiện gì?

    Thu, Dec 30, 2021

  • ✿Chương 125: Ta ham muốn bắt gặp hắn một lượt.

    Fri, Dec 31, 2021

  • ✿Chương 126: Người ê là ai?

    Sat, Jan 1, 2022

  • ✿Chương 127: Ngươi nhận định rằng tao hội tụ lại mạng hắn?

    Sun, Jan 2, 2022

  • ✿Chương 128: Đây mới nhất là vở kịch lớn số 1.

    Mon, Jan 3, 2022

  • ✿Chương 129: Mười vạn đại quân tiếp tục ngay tức khắc qua quýt sông.

    Tue, Jan 4, 2022

  • ✿Chương 130: Hối hận cả đời.

    Wed, Jan 5, 2022

  • ✿Chương 131: Kéo ăn mặc quần áo đi ra đánh giá.

    Thu, Jan 6, 2022

  • ✿Chương 132: Lễ triều tất cả chúng ta với 1 minh quân.

    Fri, Jan 7, 2022

  • ✿Chương 133: Đêm ni tao đánh dấu.

    Sun, Jan 9, 2022

  • ✿Chương 134: Cmn đó là lừa pháo!

    Mon, Jan 10, 2022

  • ✿Chương 135: Huynh đệ mới nhất là chân ái?

    Tue, Jan 11, 2022

  • ✿Chương 136: Quang minh chủ yếu đại quay trở lại.

    Wed, Jan 12, 2022

  • ✿Chương 137: Là ai gan lì to tát vì chưng trời.

    Thu, Jan 13, 2022

  • ✿Chương 138: Tương lai ngươi sẽ rất cần khóc.

    Fri, Jan 14, 2022

  • ✿Chương 139: Bệ hạ giá chỉ lâm.

    Sat, Jan 15, 2022

  • ✿Chương 140: Rốt cuộc đang được ôm được người.

    Sun, Jan 16, 2022

  • ✿Chương 141: Cưới chục một Vương phi?

    Mon, Jan 17, 2022

  • ✿Chương 142: Ngươi là người phụ tình!

    Tue, Jan 18, 2022

  • ✿Chương 143: Hai tao đều là thế thú.

    Wed, Jan 19, 2022

  • ✿Chương 144: Cố tè thư.

    Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • ✿Chương 145: Gọi một giờ ca.

    Fri, Jan 21, 2022

  • ✿Chương 146: Cho tao ôm chút thì với sao

    Sun, Jan 23, 2022

  • ✿Chương 147: Một trò hoặc đang được đợi.

    Tue, Jan 25, 2022

  • ✿Chương 148: Mồ hôi nước đôi mắt của bá tánh.

    Sun, Jan 30, 2022

  • ✿Chương 149: Tiểu hắc mã.

    Mon, Feb 7, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • ✿Chương 151: Trời với sập xuống thì vẫn còn đó nương trên đây.

    Wed, Feb 9, 2022

  • ✿Chương 152: Một thông thoáng phu thê.

    Thu, Feb 10, 2022

  • ✿Chương 153: Ta được xem là biểu tỷ phu của Bệ hạ.

    Sat, Feb 12, 2022

  • ✿Chương 154: Khoan dung khích lệ ác niệm.

    Mon, Feb 14, 2022

  • ✿Chương 155: Nay trẫm dục sính Tạ Khuynh thực hiện Hậu.

    Tue, Feb 15, 2022

  • ✿Chương 156: Quang minh chủ yếu đại ôm nường.

    Thu, Feb 17, 2022

  • ✿Chương 157: Ngươi lựa chọn cái nào?

    Fri, Feb 18, 2022

  • ✿Chương 158: Ba văn chi phí một cân nặng.

    Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • ✿Chương 159: Quá dễ dàng ức hiếp.

    Tue, Feb 22, 2022

  • ✿Chương 160: Một trận nên danh.

    Thu, Feb 24, 2022

  • ✿Chương 161: Hắn cũng tỉnh ngộ rồi.

    Fri, Feb 25, 2022

  • ✿Chương 162: Ta gọi nường sắp tới nhằm ăn hả?

    Sat, Feb 26, 2022

  • ✿Chương 163: Tôn trọng cái rắm!

    Sun, Feb 27, 2022

  • ✿Chương 164: Sao đùng một phát lại ham muốn ói?

    Mon, Feb 28, 2022

  • ✿Chương 165: Quyền lợi thiệt sự tiếp tục thực hiện lòng người thay cho đổi?

    Tue, Mar 1, 2022

  • ✿Chương 166: Đến nường ấy tuy nhiên những ngươi cũng dám chạm tới?

    Wed, Mar 2, 2022

  • ✿Chương 167: Ta cũng đều có vài ba kín đáo nhỏ không thích ai biết mà?

    Thu, Mar 3, 2022

  • ✿Chương 168: Anh hùng cứu vãn người đẹp.

    Fri, Mar 4, 2022

  • ✿Chương 169: Rượu chỉ nhập mồm tuy nhiên ko cho tới bụng.

    Sun, Mar 6, 2022

  • ✿Chương 170: Một thủ đoạn đang được lừ đừ rãi ấp ủ lên men...

    Mon, Mar 7, 2022

  • ✿Chương 171: Thành công tháo lui thân thiết.

    Tue, Mar 8, 2022

  • ✿Chương 172: Liệu với cần Cao Tấn ko được?

    Wed, Mar 9, 2022

  • ✿Chương 173: Ta chắc chắn cần cứu vãn đại nương.

    Fri, Mar 11, 2022

  • ✿Chương 174: Độc đang được nhập truất phế phủ.

    Fri, Mar 11, 2022

  • ✿Chương 175: Gia gia ngươi từng người sử dụng.

    Sat, Mar 12, 2022

  • ✿Chương 176: Muốn sinh sống nằm trong sinh sống, ham muốn bị tiêu diệt nằm trong bị tiêu diệt.

    Sun, Mar 13, 2022

  • ✿Chương 177: Biện pháp gian nguy không dừng lại ở đó tao mong muốn demo một lượt.

    Mon, Mar 14, 2022

  • ✿Chương 178: Cao Tấn suy nghĩ cho tới tử vong.

    Tue, Mar 15, 2022

  • ✿Chương 179: Không mắng. Không nỡ.

    Wed, Mar 16, 2022

  • ✿Chương 180: Tốt đẹp tuyệt vời nhất nhân gian ngoan.

    Thu, Mar 17, 2022

    Xem thêm: tình yêu và anh mộng tiêu nhị

  • NGOẠI TRUYỆN NÈ QUA ĐỌC ĐY

    Fri, Mar 18, 2022

★ Tên gốc: QUÝ PHI BẰNG PHUN TÀO THỰC LỰC THƯỢNG VỊ. 
    
    ★Tác giả: Hoa Nhật Phi. 
    
    ★Tổng số chương: 181.
    
    ★Trạng thái bạn dạng gốc: đang được trả.
    
    ★Conver: Lovely Day
    
    ★Edit: Tái Thế Tương Phùng 
    
    •Nghe trạm gác đương kim Bệ hạ giết mổ thân phụ giết mổ huynh, là bạo quân giết mổ người ko chớp đôi mắt, người người quan ngại. 
    
    Rốt viên, trong cả trời cũng dung ko được hắn!
    
    Một tối dông tố, ngọc hoàng giục ngựa thoát khỏi trở nên, xấu số bị sét tấn công trúng, ko không còn đâu. 
    
    Sau Khi tỉnh lại, đùng một phát thêm 1 khả năng 'Có thể nghe thấy giờ lòng Quý phi'. 
    
    Quý phi tự động xưng so với bản thân tình căn thâm nám chủng, nhập bụng câu thứ nhất Khi trông thấy hắn lại chủ yếu là: Cẩu hoàng đế!
    
    Vì lẽ ê, thương yêu của Quý phi tiếp tục mất tích chính không?
    
    •Nội dung nhãn hiệu: Tình hữu độc công cộng, mừng húm oan gia, xuyên qua quýt thời ko.
    
    •Một câu ra mắt vắn tắt: Vì lẽ ê thương yêu của Quý phi tiếp tục mất tích, chính không?
    
    •Tên chương tự editor đặt điều.
    
    ★Văn án của editor:
    
    ✿Vài ngày sau thời điểm bị sét tấn công...
    
    Bạo quân: 
    
    "Vì sao trẫm nghe được câu nói. ngươi thưa tuy nhiên những người dân không giống lại ko nghe được? Đích thị là yêu thương quái!"
    
    *xách dò thám lên chém lấy chém để*
    
    ✿Hơn nửa năm sau thời điểm bị sét tấn công...
    
    Bạo quân: 
    
    "Nàng trốn cút đâu tao cũng dò thám đi ra không còn, cứ tùy tiện lựa chọn 1 điểm là được."
    
    Sủng phi: 
    
    [ tao cút phòng vệ sinh, theo đuổi không? ]
    
    Bạo quân cười cợt mỉm:
    
    "Nàng cút phòng vệ sinh tao cũng theo đuổi."
    
    Sủng phi xanh rờn mặt:
    
    [ đậu má tôi chỉ suy nghĩ thôi chứ với thổ lộ mồm đâu? Sao con cái chó này hiểu rằng. Đích thị là yêu thương tai ác. ]
    
    *xách cái quần chạy tám hướng*

#17xuyênkhông