người đàn bà đanh đá

  • Reads 679,447
  • Votes 38,196
  • Parts 188

Complete, First published Apr 17, 2021

Bạn đang xem: người đàn bà đanh đá

Table of contents

  • Sat, Jun 5, 2021

  • Chương 1: Uống dung dịch trừ sâu

    Sat, Apr 17, 2021

  • Sat, Apr 17, 2021

  • Sun, Apr 18, 2021

  • Sun, Apr 18, 2021

  • Chương 5: Đến thị xã nhận tiền

    Sun, Apr 18, 2021

  • Mon, Apr 19, 2021

  • Tue, Apr đôi mươi, 2021

  • Tue, Apr đôi mươi, 2021

  • Wed, Apr 21, 2021

  • Wed, Apr 21, 2021

  • Chương 11: Trả chi phí lại? Nằm mơ

    Wed, Apr 21, 2021

  • Thu, Apr 22, 2021

  • Thu, Apr 22, 2021

  • Chương 14: Nhà mới mẻ, đắn đo

    Fri, Apr 23, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • 🍉Chương 18: Bắt được ăn lén!🍉

    Sun, Apr 25, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • 🍌Chương 21: Bà u tham ô ăn🍌

    Sun, Apr 25, 2021

  • 🍍Chương 22: Thiên vị con cái dâu🍍

    Sun, Apr 25, 2021

  • 🍏Chương 23:Hôn một ít là chi phí đến🍏

    Sun, May 2, 2021

  • 🥭Chương 24: Mua được ghen tị ghét bỏ 🥭

    Mon, Apr 26, 2021

  • Wed, Apr 28, 2021

  • 🍐Chương 26: Người phụ nữ đanh đá vạc uy🍐

    Sun, May 2, 2021

  • Wed, May 5, 2021

  • 🍒Chương 28: Là ai tố giác?🍒

    Wed, May 5, 2021

  • Wed, May 5, 2021

  • 🍓Chương 30: Bị tấn công một trận🍓

    Fri, May 14, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • 🍅Chương 32: Cha gian ác đi ra tay ác độc🍅

    Sun, May 16, 2021

  • 🥥Chương 33: Quan mới mẻ nhậm chức🥥

    Wed, May 19, 2021

  • Sun, May 23, 2021

  • Sun, May 23, 2021

  • 🥔Chương 36: Thân mật,nuông chiều vợ🥔

    Sun, May 23, 2021

  • 🥕Chương 37: JJ đặc biệt quan trọng lớn🥕

    Sun, May 23, 2021

  • Tue, May 25, 2021

  • Fri, May 28, 2021

  • 🥒Chương 40: Ôn nhu & chạy trốn🥒

    Fri, May 28, 2021

  • 🥬Chương 41: Chui vô bẫy rập 🥬

    Sun, May 30, 2021

  • 🥦Chương 42: Đồ vật thất đức🥦

    Sun, May 30, 2021

  • Wed, Jun 2, 2021

  • 🧅Chương 44: Chủ trương tử hình🧅

    Wed, Jun 2, 2021

  • Wed, Jun 2, 2021

  • Wed, Jun 2, 2021

  • 🥜Chương 47: Thay thay đổi và tham🥜

    Wed, Jun 2, 2021

  • 🌰Chương 48: Gia quy và bị khinh thường thường🌰

    Wed, Jun 2, 2021

  • 🥐Chương 49: Hình trị và phần thưởng🥐

    Sat, Jun 5, 2021

  • 🥖Chương 50: Nghiêm hình bức cung🥖

    Sat, Jun 5, 2021

  • Mon, Jun 7, 2021

  • 🥩Chương 52: Phân thịt & ân ái🥩

    Mon, Jun 7, 2021

  • Mon, Jun 7, 2021

  • 🍡Chương 54: Cục trưởng Hàn cận thận🍡

    Mon, Jun 7, 2021

  • 🍶Chương 55: Tiểu tửu quỷ🍶

    Mon, Jun 7, 2021

  • 🥟Chương 56: mời đầu năm & tuyên dương thưởng🥟

    Mon, Jun 7, 2021

  • Chương 57: Chị dâu cả nở rộ.

    Wed, Jun 9, 2021

  • Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 59: Uống say thì thưa thiệt.

    Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 60: Ngược rất rất phẩm.

    Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 61: Mệnh đau đớn trách cứ ai?

    Fri, Jun 11, 2021

  • Chương 62: Nguyên phái nữ căn nhà.

    Sat, Jun 12, 2021

  • Chương 63: Bệnh & Nhảy lớp.

    Sat, Jun 12, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Chương 65: Không Chịu thua

    Mon, Jun 14, 2021

  • Wed, Jun 16, 2021

  • Chương 67: mời phụt & biết sai

    Fri, Jun 18, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Chương 71: Em lười biếng,lười nhác em tham ô ăn anh đều thích

    Tue, Jun 29, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • ✔Chương 74: Người nam nhi này còn có chất lượng tốt không?

    Sun, Jul 4, 2021

  • ➕Chương 75: Tội phạm từng bị kết án

    Sun, Jul 4, 2021

  • 🌙Chương 76: Đại Vượng không giống thường

    Wed, Jul 7, 2021

  • Wed, Jul 7, 2021

  • Chương 78: Lại tấn công u đi

    Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 79: Tương thân thuộc tương ái

    Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 80: Điều tra ngọn nguồn

    Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 81: Mẹ nhân hậu con cái thảo

    Tue, Jul 13, 2021

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Chương 83: Mãn nguyện và hạnh phúc

    Tue, Jul 13, 2021

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Chương 86: Chỗ dựa & cảm kích

    Tue, Jul đôi mươi, 2021

  • Tue, Jul đôi mươi, 2021

  • Tue, Jul đôi mươi, 2021

  • Chương 89: Anh em ,bất hòa

    Tue, Jul đôi mươi, 2021

  • Chương 90: Tuyệt tình ,dã hợp

    Thu, Jul 22, 2021

  • Chương 91: Hiềm khích,tố cáo

    Thu, Jul 22, 2021

  • Chương 92: Làm điều hung sau lưng

    Thu, Jul 22, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Chương 96: Đánh thiệt mạnh

    Tue, Jul 27, 2021

  • Fri, Jul 30, 2021

  • Fri, Jul 30, 2021

  • Chương 99: sành sai rất có thể thay cho đổi

    Fri, Jul 30, 2021

  • Fri, Jul 30, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

    Xem thêm: truyện mật ngọt hôn nhân

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Chương 103: Vắn đề khó khăn khăn

    Wed, Aug 4, 2021

  • Chương 104: Nhân vật phái nam chính

    Wed, Aug 4, 2021

  • Sun, Aug 8, 2021

  • Sun, Aug 8, 2021

  • Tue, Aug 10, 2021

  • Chương 108: Một câu nói. kể từ chối

    Sun, Aug 15, 2021

  • Chương 109: Đau đầu bị chỉnh

    Sun, Aug 15, 2021

  • Chương 110: Đề nghị của Nhị Vượng

    Sun, Aug 15, 2021

  • Chương 111: Không ân xá thứ

    Wed, Aug 18, 2021

  • Chương 112: Quyết liệt , ghen

    Wed, Aug 18, 2021

  • Chương 113: Vợ ông chồng bên nhau chuồn họp

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 114: Phát minh nhỏ

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 115: Tặng hoa,nhận thưởng

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 116: Tự tiến thủ cử bị cự tuyệt

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 117: Thành công,tình nghĩa

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 118: Tiểu Vượng sáng sủa tác,ngôi trường thể thao tuyển chọn chọn

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 119: Đi hay là không đi?

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 120: An ủi âm thầm

    Sun, Aug 29, 2021

  • Tue, Sep 7, 2021

  • Chương 122: Vui mừng - Vô tình bắt gặp được

    Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 123: Xem hội thao sở hữu kẻ thực hiện chuyện xấu

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 124: Cấm đua, giải nhất

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 125: Phẫu thuật, vận may

    Fri, Sep 24, 2021

  • Chương 126: Trạm radio, tự động chủ

    Fri, Sep 24, 2021

  • Chương 127: Tái giá bán, tấn công bẹp nó

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 128: Thăng chức,ko phục

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 129: Thầm mến, bóp chết

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 130: Trả chi phí, mua sắm lại

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 131: Đoạt công lao

    Tue, Oct 5, 2021

  • Chương 132: Đạp quay về,hoài nghi

    Tue, Oct 5, 2021

  • Chương 133: Chẳng lẽ chuẩn bị phất rồi?

    Sat, Oct 9, 2021

  • Chương 134: Chuyến đặc biệt quan trọng, tàn nhẫn

    Sat, Oct 9, 2021

  • Chương 135: Cha Tam Vượng nuôi gia đình

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 136: Tiểu Vượng đảm đương việc nhà

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 137: Thẩm phán, nhà tù phá

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 138: Người nam nhi nguội giá buốt

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 139: Không phục cho tới chiến!

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 140: Phân hoa màu, gọi năng lượng điện thoại

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 141: Học Tiếng Anh, phân nhà

    Sat, Oct 23, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Chương 142: Người phụ nữ đanh đá người nào cũng ko sợ!

    Fri, Oct 29, 2021

  • Chương 143: Sinh nhật, trả đầu tiên.

    Fri, Oct 29, 2021

  • Chương 144: Đi máy cất cánh, Iran.

    Thu, Nov 4, 2021

  • Chương145: Núi hướng dẫn Thạch, Tư mệnh lệnh viên.

    Thu, Nov 4, 2021

  • Chương 146: Thuyết phục, tư cơ hội tham gia dự thi.

    Thu, Nov 4, 2021

  • Thu, Nov 4, 2021

  • Chương 148: Huy Chương Vàng, về căn nhà.

    Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 149: Đoàn tụ,đậm ngọt.

    Wed, Nov 10, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 152: Dọn căn nhà,ác độc.

    Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 153: Tâm sự,leo tường.

    Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 154: Giám thị,thích.

    Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 155: Tuyển lựa chọn,học tập cơ hội buông thả.

    Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 156: Nhớ về kiếp trước.

    Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 157: Thử thám thính xét,kí thác phong.

    Tue, Nov 16, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Chương 159: Đại Vượng đi ra tay.

    Mon, Nov 22, 2021

  • Chương 160: Tâm sự của Hàn viên.

    Mon, Nov 22, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 162: Tự lộ việc xấu xa vô căn nhà.

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 163: Đánh gục,hắn ko được.

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 164: Bắt được,chuyện xấu xa.

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 165: Khách tới từ hải nước ngoài.

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 166: Xuất bạn dạng sách,khóc.

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 167: Lên thủ đô,thực hiện chúng ta.

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 168: Đảm đương, bình an.

    Wed, Dec 1, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Chương 173: Phiên ngoại: Tung lưới.

    Sun, Dec 5, 2021

  • Chương 174: Phiên ngoại: Con cờ.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 175: Phiên ngoại: Ám sát.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 176: Phiên ngoại: Sa lưới.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 177: Phiên ngoại: Tử hình.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 178: Phiên ngoại: Chạy trời ko ngoài nắng nóng.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 180: Phiên ngoại: Tuần tra núi.

    Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 181: Phiên ngoại: Thổ lộ.

    Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 182: Phiên ngoại: Biểu lộ tình ý.

    Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 183: Phiên ngoại: Kỳ đua ĐH.

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Chương 184: Phiên ngoại: Đại học tập.

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Chương 185: Phiên ngoại: Trở về

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

    Xem thêm: không phải em không yêu

  • Chương 186: Phiên ngoại: Yêu nhau.

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

Thể loại: Cận văn minh, sủng, điền văn
    
    Nhân vật chính: Lâm Lam
    
    Phối hợp ý diễn: Hàn Thanh Tùng, Đại vượng, Mạch Tuệ, Nhị Vượng, Tam vượng, Tiểu vượng, một đại mái ấm gia đình sum xuê 
    
    Tình trạng sáng sủa tác: vẫn  hoàn
    
    Độ dài: 169c chương+ 17 phiên ngoại
    
    Dịch: QT và Google ca ca
    
    Nguồn: Tamvunguyetlau.com
    
    Văn Án:
    
    Lâm Lam tỉnh dậy, xuyên trở nên người đàn bà đanh đá tu nông dược ở vô sách, phái nữ chủ yếu cũ quấy trời quấy khu đất, huỷ diệt sau này chất lượng tốt của ông chồng, toàn bộ năm người con đều nuôi trở nên hero phản diện.
    
    Cha u ông chồng ưu tiên, em trai ông chồng em gái ông chồng lòng tham ô ko lòng, năm đứa nhóc quậy huỷ, một người ông chồng mặt mày giá buốt. . . . . .
    
    
    Chiếm lấy tiền bạc tôi? Tại riêng rẽ đoạt lại!
    
    Dám cho tới giở thói ngang ngược? Đưa hắn chuồn tôn tạo lao động!
    
    Đám nhóc quậy huỷ khó khăn dạy? Đó là thiếu hụt tình thương! Liều bị tiêu diệt thương yêu!
    
    Người nam nhi mặt mày giá buốt cơ thực hiện gì? Tại sao mong muốn như thế như thế. . . . . .

#837điềnvăn