ngọt khắc vào tim

  • Reads 1,933,996
  • Votes 53,516
  • Parts 89

Complete, First published Apr 30, 2018

Bạn đang xem: ngọt khắc vào tim

Table of contents

  • Mon, Apr 30, 2018

  • Tue, May 1, 2018

  • Tue, May 1, 2018

  • Wed, May 2, 2018

  • Sun, May 6, 2018

  • Tue, May 8, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Sat, May 26, 2018

  • Sat, May 26, 2018

  • Sat, May 26, 2018

  • Sat, May 26, 2018

  • Sun, May 27, 2018

  • Mon, May 28, 2018

  • Mon, May 28, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Fri, May 11, 2018

  • Sun, May 13, 2018

  • Mon, May 14, 2018

  • Fri, May 18, 2018

  • Sun, May trăng tròn, 2018

  • Sun, May trăng tròn, 2018

  • Mon, May 21, 2018

  • Mon, May 21, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Fri, Jun 1, 2018

  • Sun, Jun 3, 2018

  • Sun, Jun 3, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

  • Wed, Jun 13, 2018

    Xem thêm: truyện ngôn tình hài hước full

  • Sun, Jun 17, 2018

  • Sun, Jun 17, 2018

  • Sun, Jun 17, 2018

  • Sun, Jun 17, 2018

  • Tue, Jun 19, 2018

  • Wed, Jun trăng tròn, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Wed, Jun 27, 2018

  • Thu, Jun 28, 2018

  • Fri, Jun 29, 2018

  • Fri, Jun 29, 2018

  • Sat, Jun 30, 2018

  • Sun, Jul 1, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Wed, Jul 11, 2018

  • Wed, Jul 11, 2018

  • Wed, Jul 11, 2018

    Xem thêm: sau khi gả cho bạo quân ta mỗi ngày đều nghĩ mình đang thủ tiết

  • Wed, Jul 11, 2018

  • Thu, Aug 2, 2018

Hán Việt: Tâm tiêm sủng
    
    Tác giả: Thời Câm
    
    Tình trạng: Hoàn thành
    
    Số lượng: 87chương
    
    Thể loại: Nguyên quý phái, Ngôn tình, Hiện đại ,HE , Tình cảm , Ngọt sủng , Song khiết , Xây dựng sự nghiệp , Hào môn thế gia , Giới vui chơi , Sảng văn , Đô thị tơ duyên , Duyên trời tác hợp
    
    Editor: Điệp Điệp
    
    Lảm nhảm của editor: vào một trong những ngày ngủ lễ đẹp mắt trời, tui tiếp tục rơi hố của Khương GS, vậy rưng rức lòng thay cho, bao nhiêu chúng ta đang được edit cỗ này đều tiếp tục ngừng kể từ lâu lắm rùi. Vì vậy, mỗ phái nữ quyết tự động khoan tăng hố chôn thân mẫu chểnh mảng, edit lại từ trên đầu, tay nghề nghiệp non xoàng, còn nhiều khu vực ko đảm bảo chất lượng tuy nhiên hy vọng chớ ai ném đá rất nhiều.
    Tóm tắt truyện chào gọi vô bài bác.

#146langman