mỹ nhân bệnh tật không làm thế thân

  • Reads 1,335,165
  • Votes 123,238
  • Parts 200

Ongoing, First published Jan 03, 2022

Bạn đang xem: mỹ nhân bệnh tật không làm thế thân

Table of contents

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Chương 24(một phần đá quý cảm ơn):

    Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Wed, Aug 17, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

    Xem thêm: đợi khi tôi có tội

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Tue, Aug 30, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Sun, Sep 4, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

  • Thu, Sep 8, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Tue, Sep 13, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Sat, Sep 24, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Sat, Oct 1, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Tue, Nov 15, 2022

  • Tue, Nov 15, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Wed, Nov 23, 2022

  • Thu, Nov 24, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Wed, Nov 30, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Thu, Dec 8, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Tue, Dec 13, 2022

  • Thu, Dec 15, 2022

  • Sun, Dec 18, 2022

  • Sat, Dec 31, 2022

  • Thu, Jan 5, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 31, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Fri, Feb 24, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Thu, Mar 16, 2023

  • Thu, Mar 23, 2023

  • Wed, Apr 5, 2023

  • Mon, Apr 24, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Sat, Jul 22, 2023

  • Sat, Jul 22, 2023

  • Fri, Jul 28, 2023

  • Thu, Aug 3, 2023

  • Thu, Aug 10, 2023

  • Tue, Aug 15, 2023

  • Fri, Aug 18, 2023

  • Mon, Aug 21, 2023

  • Chương 176: Hi vọng toàn bộ đều phát âm phần note của mình❤️

    Tue, Aug 29, 2023

  • Tue, Sep 5, 2023

  • Sun, Sep 10, 2023

  • Mon, Sep 11, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Wed, Sep 13, 2023

  • Thu, Sep 14, 2023

  • Fri, Sep 15, 2023

  • Mon, Sep 18, 2023

  • Tue, Sep 19, 2023

  • Wed, Sep đôi mươi, 2023

  • Thu, Sep 21, 2023

  • Fri, Sep 22, 2023

  • Mon, Sep 25, 2023

  • Tue, Sep 26, 2023

  • Wed, Sep 27, 2023

  • Fri, Sep 29, 2023

  • Mon, Oct 2, 2023

  • Tue, Oct 3, 2023

  • Tue, Oct 17, 2023

  • Thu, Oct 19, 2023

  • Sun, Oct 22, 2023

  • Mon, Oct 23, 2023

    Xem thêm: chiến thần ở rể hotruyen

  • Zô report gom tui bao nhiêu chêz ơi. Đủ 200c rồi, qua quýt mặt mày không giống nha bâyyyy

    Tue, Oct 24, 2023

Tác giả:VÂN SƠ ĐƯỜNG. 
    Edit:Sabo 
    Số chương:292 chương. 
    Thể loại: Đam Mỹ, Cổ đại, HE, Tình cảm, Ngọt, Chiều nhau, Sống lại, Chủ yếu hèn là tầm nhìn của thụ, Duyên trời tác thành, 1vs1
    
    Trích đoạn:
    
    Thẩm Úc yêu thương một người, ko tiếc vì thế hắn nhưng mà bày mưu cơ tính nối tiếp, mất mát phiên bản thân thuộc, điên hòn đảo vương vãi triều, tuy nhiên sau khoản thời gian bị tiêu diệt lên đường hắn mới nhất xem sét phiên bản thân thuộc đơn thuần thế thân thuộc mang đến thụ chủ yếu nhập sách. Hi sinh toàn bộ chỉ nhằm tác trở nên mang đến nhì người ê. 
    
    Sau Khi sinh sống lại, Thẩm Úc một thân thuộc giàn giụa bệnh dịch tỏ vẻ ko thèm tác trở nên, còn công chủ yếu à? Ai ham muốn cứ lưu giữ. 
    
    Y thay cho loại đệ nhập cung và phát triển thành phái nam phi của bạo quân, cho dù sao thương hiệu bạo quân này cũng ko yêu thương phái nam sắc, hắn còn thật nhiều thời hạn nhằm tận thưởng cuộc sống đời thường. 
    
    Lúc nhập cung, quý khách người nào cũng hãi bạo quân, còn Thẩm Úc nên ăn thì ăn nên nốc thì nốc. Không coi bạo quân rời khỏi gì. 
    
    Bạo quân tóc cất cánh phơ phất, nhì tròng đôi mắt ửng đỏ ửng, ko thể ngăn chặn lệ khí nhập người, hắn bóp cổ Thẩm Úc rồi hỏi: "Ngươi ko hãi bị tiêu diệt sao?"
    
    Thẩm · sớm bị tiêu diệt sớm siêu sinh · Úc thông thoáng hưng phấn: "Ngươi ham muốn giết thịt tao sao?"
    
    Bạo quân: "?????" 
    
    
    Mình chỉ đáp ứng edit chính được 50-60%. Mong chúng ta thông cảm
    Truyện được edit chính thức từ thời điểm ngày 03/01/2022
    Ngày hoàn thiện :??/??/????
    
    Nguồn truyện QT: wikidth+ hố truyện 
    
    Truyện được edit chưa xuất hiện sự đồng ý của người sáng tác nhaaaa.
    
    📌 editer hoặc xàm nên tiếp tục hoặc xàm ở cuối chương 
    📌 mong muốn chúng ta ko KY, chửi anh hùng, ĐẶC BIỆT LÀ KHÔNG CHUYỂN VER
    📌 vừa phải edit vừa phải beta nên quality từng chương ko được đáp ứng.
    📌 edit chỉ dựa trên quy trình ĐỌC và HIỂU của tui, và với thể

#187ngọt