đồng đội điên hết cả rồi

  • Reads 914,071
  • Votes 97,766
  • Parts 101

Ongoing, First published Feb 13, 2022

Bạn đang xem: đồng đội điên hết cả rồi

Table of contents

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • THUẬT NGỮ ĐƯỢC DÙNG TRONG TRUYỆN

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 1: Chiến công đầu!

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 5: Không cần ck em

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 8: Em mến anh kể từ lâu lắm rồi đó!

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 10: Chào giờ chiều giảng dạy viên!

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 11: Em tiếp tục cố không còn sức!

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 12: Trợ thủ trọn vẹn ko cần là vấn đề!

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 13: Ngạc nhiên ko, bất thần chưa

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 14: Không bẫy bùi nhùi được

    Mon, Mar 21, 2022

  • Chương 15: Bắt Băng Tuyết Chi Tâm

    Tue, Mar 22, 2022

  • Chương 16: Chắc chắn sẽ không còn thua!

    Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 17: Tui là con cái trai!

    Sat, Mar 26, 2022

  • Chương 18: Tui là tổng công

    Tue, Mar 29, 2022

  • Chương 19: Người một ngôi nhà cả, chớ khách hàng sáo!

    Fri, Apr 1, 2022

  • Chương 20: Anh phía trên chỉ hung hãn với những thằng gà!

    Mon, Apr 4, 2022

  • Chương 21: Thế mới nhất sướng!

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 22: Ra ăn nhanh chóng đê!

    Sun, Apr 10, 2022

  • Chương 23: Đừng đem tuy nhiên lập flag mang đến anh!

    Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 24: Ván này tui gánh!

    Tue, Apr 12, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 27: Phải nỗ lực không còn sức!

    Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 28: Anh tiếp tục thịt mày!

    Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 29: Anh bị trượt tay!

    Fri, Apr 15, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 32: Hết nhịn nổi rồi!

    Sun, Apr 17, 2022

  • Chương 33: Diễn đàn chó má sợ hãi đời tía mày!

    Mon, Apr 18, 2022

  • Chương 34: Nhất toan cần trộm được Rồng!

    Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 35: Chinh phục Rồng Hắc Ám!

    Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Chương 36: Hãy gọi thương hiệu Cá Vàng đi!

    Thu, Apr 21, 2022

  • Chương 37: Chơi game thì cần lẳng lơ!

    Mon, Apr 25, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 39: Không được cho phép anh nạt Cá Vàng Nhỏ!

    Wed, Apr 27, 2022

  • Chương 40: Phi ca đẹp nhất trai ham muốn bị tiêu diệt, manly ham muốn chết!

    Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 41: Cợt nhả thế nào thì cũng được!

    Tue, May 3, 2022

  • Chương 42: Vào sai thông tin tài khoản rồi hả!

    Wed, May 4, 2022

  • Chương 43: Sắp bị phân phát hiện tại rồi!

    Thu, May 5, 2022

  • Chương 44: Không trộm Rồng thì ko thắng được đâu!

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 45: Giải trừ phong ấn!

    Tue, May 10, 2022

  • Chương 46: Hoang tưởng tuổi tác mới lớn là căn bệnh cần được trị!

    Wed, May 11, 2022

  • Chương 47: Em đem quyết tâm thực hiện vấn đề này không?

    Thu, May 12, 2022

    Xem thêm: ông xã yêu nghiệt

  • Chương 48: Lẳng lơ một đợt thì sướng một lần!

    Fri, May 13, 2022

  • Chương 49: Em đem còn là một loài người nữa không!

    Wed, May 18, 2022

  • Chương 50: Quỳ vái cầu van ai cơ hãy hàm ấn PG lại đi!

    Thu, May 19, 2022

  • Chương 51: Em đi ra nhanh chóng lắm!

    Fri, May trăng tròn, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Thu, May 26, 2022

  • Chương 55: PG cũng cần không còn hồn!

    Sat, May 28, 2022

  • Chương 56: Cánh Hoa Mạn Đà La vô tay em là đỉnh của chóp!

    Tue, May 31, 2022

  • Chương 57: Xem anh phía trên lấy Mega nè

    Wed, Jun 1, 2022

  • Chương 58: Xứng xứng đáng độc thân!

    Fri, Jun 3, 2022

  • Thông báo về lịch đăng truyện

    Fri, Jun 3, 2022

  • Chương 59: Đảm bảo cho việc an toàn và đáng tin cậy của con!

    Mon, Jun 6, 2022

  • Chương 60: Sói group lốt cừu!

    Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 61: Trận đấu offline đầu tiên bắt đầu!

    Sun, Jun 19, 2022

  • Chương 62: Nói bậy trình bày bạ

    Sun, Jun 26, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 64: Đúng là ko biết xấu xí hổ!

    Wed, Jul 13, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 66 (1): Ai cũng giỏi!

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 66 (2): Ai cũng giỏi!

    Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 67: Tôi ham muốn lấy Mega!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 69: Hãy cho tới PG nhé!

    Wed, Sep 28, 2022

  • Chương 70: Làm thương tổn nhau

    Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 71: Mạng của mình!

    Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Chương 72: Đánh nhau nhằm anh Phi lo!

    Thu, Oct 27, 2022

  • Chương 73: "Nhìn anh trả lời!"

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 74: Thật hấp con cái u nó dẫn!

    Sun, Nov 27, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Chương 76: Không chê vô đâu được

    Tue, Dec 13, 2022

  • Chương 77: Nó đem thù hằn với bản thân hả?

    Wed, Dec 21, 2022

  • Chương 78: Kẻ tám lạng ta người nửa cân!

    Wed, Jan 11, 2023

  • Fri, Jan 27, 2023

  • Chương 80: Đây là ly của em

    Fri, Feb 3, 2023

  • Sat, Feb 25, 2023

  • Tue, Mar 7, 2023

  • Chương 82: Khóc thôi tuy nhiên cũng mê hoặc như vậy

    Sun, Mar 19, 2023

  • Chương 83: Vẫn tiếp tục trêu em ấy

    Sun, Apr 2, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Chương 85: Không tin tưởng thì coi tỉ trọng thắng!

    Sun, Apr 16, 2023

  • Chương 86: Tự vả cho tới nấc mặt mũi sưng vù

    Sun, Apr 23, 2023

  • Sat, May trăng tròn, 2023

  • Chương 88: Chúng tớ là số 1

    Sun, Jul 2, 2023

  • Chương 89: Vạn Diệt Lưu Hoả

    Sun, Aug trăng tròn, 2023

  • Sat, Oct 7, 2023

  • Chương 91: Cứ nghịch tặc thoải mái

    Sat, Jan 6, 2024

  • Chương 92: Thầy của những con cái tiếp tục thức tỉnh rồi đây

    Wed, Feb 14, 2024

  • Chương 93: Đừng đem tuy nhiên lập flag nữa

    Mon, Feb 19, 2024

    Xem thêm: hóa ra sư đệ phản diện yêu thầm ta

  • Chương 94: Cuối nằm trong cũng thịt được nó

    Sat, Apr 13, 2024

Tác giả: Hồ Sinh Hữu Mộng
    
    Dịch: Bánh (Wattpad @_Pieeeeee___, Wordpress peanutpiee3009, Inkit Thepieyouknow)
    
    Bìa, banner & mockup: zhwsxyi (Ánh Trăng 1312)
    
    Thể loại: Nguyên quý phái, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, trò chơi online, eSports, Cường cường, Chủ thụ, Phát sóng thẳng, 1v1
    
    Streamer Kinh Vũ tức thời trượt chân, trượt vào một trong những group tuyển chọn có trách nhiệm bị căn bệnh điên: 
    
    Top: Ông phía trên nhắm đôi mắt ngủ mơ cũng hoàn toàn có thể bẻ cổ không còn bọn ngươi đó! 
    
    Mid: Rút lui? Đếu. Thầy ngươi còn một chấm huyết thôi cũng cần thịt ngươi mang đến vì như thế được! 
    
    AD: Lợi thế tay lâu năm là cái quần què gì? Ông phía trên cứ mến tiến công áp sát đấy! Ngon thì chớ đem chạy coi, coi ông đem mang đến tụi ngươi lên bảng điểm số không! 
    
    Support: Trợ thủ? Trợ thủ cái cc! Chờ tía ngươi lên full dame, thịt tinh khiết bao nhiêu thằng nhãi!
    
    Kinh Vũ:......
    
    Kinh Vũ: Lui không còn về sau! Để tui thịt nó cho!
    
    Đội trưởng đầu gấu vs thiên thần của tất cả group. 
    
    Giả thiết tìm hiểu thêm kể từ những game MOBA hiện tại đem. Thi đấu vui nhộn hạnh phúc, tình thương ngọt ngọt ngọt!
    
    ------------------------------------
    
    Tag: Cường cường, Cạnh kỹ, Trò nghịch tặc võng du, Livestream

#1esports