vai chính truyện ngược không cho ta khóc

  • Reads 966,988
  • Votes 88,887
  • Parts 95

Complete, First published Jul 23, 2022

Bạn đang xem: vai chính truyện ngược không cho ta khóc

Table of contents

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Sun, Sep 4, 2022

  • Sun, Sep 4, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Sun, Oct 9, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Wed, Oct 26, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Wed, Nov 30, 2022

  • Mon, Dec 5, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

    Xem thêm: sớm muộn gì cũng ly hôn

  • Mon, Jan 23, 2023

  • Mon, Jan 23, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Mon, Feb đôi mươi, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Thu, Mar 2, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

  • Bonus cảnh nước thịt chương 57:

    Tue, Mar 7, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Thu, Mar 23, 2023

  • Fri, Mar 24, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sun, Mar 26, 2023

  • Mon, Mar 27, 2023

  • Tue, Mar 28, 2023

  • Chuyên mục nhập yêu tinh nằm trong chương 65:

    Wed, Mar 29, 2023

  • Thu, Mar 30, 2023

  • Fri, Mar 31, 2023

  • Sat, Apr 1, 2023

  • Sun, Apr 2, 2023

  • Mon, Apr 3, 2023

  • Tue, Apr 11, 2023

  • Tue, Apr 25, 2023

  • Wed, Apr 26, 2023

  • Thu, Apr 27, 2023

  • Fri, Apr 28, 2023

  • Tue, May 2, 2023

  • Wed, May 3, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Fri, May 5, 2023

  • Fri, May 5, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • Mon, May 8, 2023

  • Mon, May 8, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Tue, May 9, 2023

    Xem thêm: truyện của thánh yêu

  • Wed, May 10, 2023

  • Wed, May 10, 2023

Tên gốc: 虐文主角不许我哭
    
    Hán Việt: Ngược Văn Chủ Giác Bất Hứa Ngã Khóc.
    
    Tác Giả: Kỷ Trứ Tảo Trửu Khứ Hoả Tinh.
    
    Editor: Bull.
    
    Tình trạng phiên bản gốc: Đã hoàn thành xong (90 chương + 2 nước ngoài truyện)
    
    Nguồn: 
    
    -Raw: https://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=5405418
    
    -QT: https://wikidich1.com/truyen/nguoc-van-vai-chinh-khong-cho-ta-khoc-th-YJ07T1S4CEJttyre
    
    Thể loại: Bối cảnh/ anh hùng vì thế người sáng tác sáng sủa tác,  đam mỹ, cổ xưa, HE, tình thân, ông trời se duyên, tiên hiệp, tu chân, ngọt, sủng, căn nhà thụ, pháo hôi, xuyên trở thành vai ác, 1v1, chữa trị lành lặn, kim bài xích đề cử🏅.
    
    Nhân vật chính: Úc Lễ, Ninh Diệu
    
    Chiếm hữu, quí overthinking Ma Tôn công x Ngây thơ, dễ thương và đáng yêu, vạn người say sưa thụ.
    
    BẢN EDIT CHƯA CÓ BẤT KỲ SỰ CHO PHÉP NÀO, VUI LÒNG KHÔNG RE-UP, CHUYỂN VER DƯỚI MỌI HÌNH THỨC!
    ⚠️Truyện chỉ được đăng lên bên trên Wordpress và Wattpad Tuế Nguyệt An Nhiên. MỌI NƠI KHÁC ĐỀU LÀ REUP!

#61v1