truyện hào môn kinh mộng 2

  • Reads 1,837,840
  • Votes 31,440
  • Parts 228

Ongoing, First published May 23, 2015

Bạn đang xem: truyện hào môn kinh mộng 2

Table of contents

  • Quyển 1: Người sinh sống về đêm

    Sat, May 23, 2015

  • Q1 - Chương 1: Người con trai đơn thân sáng sủa giá

    Sat, May 23, 2015

  • Q1 - Chương 2: Chòm sao không phù hợp nhau

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 3: Nhân viên đáp ứng đem tố hóa học cao

    Sat, May 23, 2015

  • Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 5: sành còn cố phạm

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 6: Người con trai ngồi bên trên ghế sô pha

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 7: Quen nằm trong tuy nhiên lại thiệt xa cách lạ

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 8: Ngây thơ xinh đẹp

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 9: Mối mối liên hệ kỳ lạ

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 10: Khác thường

    Sat, May 23, 2015

  • Q1-Chương 11: Dẫn tôi chuồn đi

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 12: Tứ phù hợp viện bên trên không

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 13: Người con trai nhập ánh bình minh

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 14: Cuộc năng lượng điện thoại

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 15: Ông trời trêu đùa

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 16: Kiểu lý thuyết nguỵ biện

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 17: Chính là "con thỏ"

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 18: Thay thay đổi lãnh đạo

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 19: Phòng họp dậy sóng

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 20: Vị tổng giám đốc trẻ em tuổi

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 21: Cải cơ hội của tổng giám đốc mới

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 22: Gói thầu của Quốc tế Tiêu Duy

    Sun, May 24, 2015

  • Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 24: Ai là cao nhân

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 25: Tạo hoá trêu ngươi

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 26: Cướp đứa ở sảnh bay

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 27: Hình bóng quen thuộc thuộc

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 28: Cuộc gọi khó khăn khăn

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 29: Sự kể từ chối của những người ấy

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 30: Hành động bất ngờ

    Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 31: Sự vặn chất vấn của bác

    Sun, May 24, 2015

  • Sun, May 24, 2015

  • Q1-Chương 33: Dưới bóng đêm

    Sun, May 24, 2015

  • Quyển 2: Phụ niềm hạnh phúc

    Sun, May 24, 2015

  • Q2-Chương 34: Gặp chuyện xui xẻo

    Sun, May 24, 2015

  • Q2-Chương 35: Phản kích của group cổ đông

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 36: Bạch mã hoàng tử

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 37: Bữa tiêu hóa lành

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 38: Đã từng lúc lắc động

    Mon, May 25, 2015

  • Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 40: Nam Ưu Tuyền

    Mon, May 25, 2015

  • Mon, May 25, 2015

  • Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 43: Vẫn còn trẻ em con

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 44: Cảm giác không giống thường

    Mon, May 25, 2015

  • Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 46: Hương vị nỗi nhức thời thanh xuân

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 47: Trông thấy mặt mày mộc

    Mon, May 25, 2015

  • Q2-Chương 48: Lời chào của Giang Mạc Viễn

    Tue, May 26, 2015

  • Tue, May 26, 2015

  • Tue, May 26, 2015

  • Tue, May 26, 2015

  • Tue, May 26, 2015

  • Q2-Chương 53: Thay thay đổi thái độ

    Tue, May 26, 2015

  • Tue, May 26, 2015

  • Q2-Chương 55: Kể không còn với anh

    Tue, May 26, 2015

  • Q2-Chương 56: Lý luận rét áp

    Tue, May 26, 2015

  • Quyển 3: Thời lừa lọc và Tình yêu

    Tue, May 26, 2015

  • Q3-Chương 57: Quốc khánh ở quê hương

    Tue, May 26, 2015

  • Q3- Chương 58: Bóng sườn lưng nhập ánh bình minh

    Tue, May 26, 2015

  • Q3-Chương 59: Sự ngờ vực của phụ thân mẹ

    Tue, May 26, 2015

  • Q3-Chương 60: Yêu em sao?

    Tue, May 26, 2015

  • Wed, May 27, 2015

  • Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 63: Nếu là kẻ phụ phái đẹp của anh

    Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 64: Đề xuất của chưng sĩ

    Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 65: Thích phù hợp hoặc không

    Wed, May 27, 2015

  • Wed, May 27, 2015

  • Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 68: Sao hoả chạm Địa cầu

    Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 69: Người con trai còn kinh sợ hơn hết yêu tinh quỷ

    Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 70: Bất chấp thủ đoạn

    Wed, May 27, 2015

  • Q3-Chương 71: Em ko yêu thương anh

    Wed, May 27, 2015

  • Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 73: Tháo vứt lớp nghi trang tao nhã

    Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 74: Khắc hoạ 3 người

    Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 75: Nghĩ cho tới ai đầu tiên

    Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 76: Còn gì xấu xa hổ hơn

    Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 77: Ai mới mẻ xứng đáng xấu xa hổ

    Thu, May 28, 2015

  • Q3- Chương 78: Là ai cứu vãn rỗi ai

    Thu, May 28, 2015

  • Q3- Chương 79: Tranh luận

    Thu, May 28, 2015

  • Thu, May 28, 2015

  • Q3-Chương 81: Lại ghi nhớ cho tới điểm này

    Thu, May 28, 2015

  • Fri, May 29, 2015

  • Fri, May 29, 2015

  • Q4-Chương 83: Nguy cơ tín nhiệm

    Fri, May 29, 2015

  • Q4-Chương 84: Lời rằng của người nào nhưng mà dễ dàng nghe quá

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 85: Đấu đá ngầm thân thiện cánh đàn ông

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 86: Đoạn phim ở hiện nay ngôi trường họp báo

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 87: Thảm hoạ thông tin tiếp diễn

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 88: Không thể trêu chọc

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 89: Là tình nhân cũng chính là đối thủ

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 90: Yêu lầm rồi sao?

    Sat, May 30, 2015

  • Q4-Chương 91: Tình các bạn lúc ấy, nỗi nhức hôm nay

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 92:Đừng tin yêu bất kể ai

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 93: Điểm tựa Trình Thiếu Tiên cho

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 94: Điều khiếu nại của Giang Mạc Viễn

    Sun, May 31, 2015

  • Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 96: Lấy yêu thương triệu chứng minh

    Sun, May 31, 2015

  • Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 98: Nhờ chung đỡ

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 99: Nhà của Giang Mạc Viễn

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 100: Ánh sáng sủa lung linh cất cánh múa

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 101: Ban mai yên ổn tiếng

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 102: Không ký tên

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 103: Xem như trả lại anh

    Sun, May 31, 2015

  • Q4-Chương 104: Trân trọng hiện nay tại

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 105: Tại sao cần sinh sống như thế?

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 106: Oan gia ngõ hẹp

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 107: Hứa Mộ Giai

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 108: Dĩ tử chi mâu hãm tử chi thuẫn

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 109: Bờ vực tình yêu

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 110: Lời rằng khi say

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 111: Tiệm cafe khuya

    Xem thêm: ôn hương diễm ngọc

    Mon, Jun 1, 2015

  • Mon, Jun 1, 2015

  • Mon, Jun 1, 2015

  • Q4-Chương 114: Hãy nhằm anh được đỡ đần em

    Mon, Jun 1, 2015

  • Mon, Jun 1, 2015

  • Mon, Jun 1, 2015

  • Mon, Jun 1, 2015

  • Q5-Chương 117: Lời phân tích và lý giải nhức đớn

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q5-Chương 118: Quên nhau chuồn thì hơn

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q5-Chương 119: Anh là ck em

    Mon, Jun 1, 2015

  • Q5-Chương 120: Anh tiếp tục tạo nên niềm hạnh phúc mang lại em

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 121: Giữa phu nhân chồng

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 122: Hãy test yêu thương anh

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 123: Đừng làm phiền phu nhân tôi

    Tue, Jun 2, 2015

  • Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 125: Nghiêm túc

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 126: Đến Thuỵ Sỹ

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 127: Nhà chúng ta Giang

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 128: Trừng phạt

    Tue, Jun 2, 2015

  • Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 130: Giấu đầu lòi đuôi

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 131: Anh yêu thương em

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 132: Nghĩ cho tới ai

    Tue, Jun 2, 2015

  • Q5-Chương 133: Người yêu thương của anh ý trai

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 134: Mượn ông xã cưng

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 135: Anh từng yêu thương ai chưa?

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 136: Đừng suy nghĩ cho tới anh ta

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 137: Lời nhắc nhở

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 138: Làm khó khăn anh

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 139: Có khả năng mua sắm nhà

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 140: Anh bên dưới trăng

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 141: Vượt quyền

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 142: Đừng động tay động chân

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 143: Lờ lờ mờ dậy sóng

    Wed, Jun 3, 2015

  • Q5-Chương 144: Người con trai gan ruột rạm sâu

    Thu, Jun 4, 2015

  • Thu, Jun 4, 2015

  • Q5-Chương 146: Không thể đáp lại

    Thu, Jun 4, 2015

  • Q5-Chương 147: Khách ko mời

    Fri, Jun 5, 2015

  • Q5-Chương 148: Gia nghiệp đồ sộ lớn

    Sat, Jun 6, 2015

  • Q5-Chương 149: Dưới pháo hoa

    Sun, Jun 7, 2015

  • Q5-Chương 150: Chúc mừng năm mới

    Mon, Jun 8, 2015

  • Mon, Jun 8, 2015

  • Q5-Chương 152: Hai ngày quan lại trọng

    Wed, Jun 10, 2015

  • Q5-Chương 153: Ngày trở thành hôn

    Wed, Jun 10, 2015

  • Fri, Jun 12, 2015

  • Q5-Chương 155: Sự yên bình trước cơn giông

    Mon, Jun 15, 2015

  • Q5- Chương 156: Không cần ai ai cũng hoàn toàn có thể quá nhận chân tướng

    Wed, Jun 17, 2015

  • Q5-Chương 157: Nhân danh yêu thương ai?

    Fri, Jun 19, 2015

  • Q5-Chương 158: Hợp đồng nhì bên

    Mon, Jun 22, 2015

  • Q5-Chương 159: Ngày sau ko cô quạnh

    Wed, Jun 24, 2015

  • Q5-Chương 160: Hai người con trai thông minh

    Fri, Jun 26, 2015

  • Mon, Jun 29, 2015

  • Tue, Jun 30, 2015

  • Thu, Jul 2, 2015

  • Q5-Chương 164: Yêu ko đầy đủ sâu

    Fri, Jul 3, 2015

  • Q5-Chương 165: Lại một sự thật

    Sat, Jul 4, 2015

  • Sun, Jul 5, 2015

  • Q5-Chương 167: Một công song việc

    Tue, Jul 7, 2015

  • Tue, Jul 7, 2015

  • Q6-Chương 168: Đối thoại nằm trong chị Mai

    Tue, Jul 7, 2015

  • Q6-Chương 169: Ông xã đến

    Wed, Jul 8, 2015

  • Q6-Chương 170: Lột domain authority em ra

    Thu, Jul 9, 2015

  • Q6-Chương 171: Nên đem con

    Mon, Jul 13, 2015

  • Q6-Chương 172: Thương lượng vênh váo

    Tue, Jul 14, 2015

  • Q6-Chương 173: Bỏ lại hoa tai

    Wed, Jul 15, 2015

  • Tue, Jul 21, 2015

  • Q6-Chương 175: Cảm tính và lý trí

    Fri, Jul 31, 2015

  • Q6-Chương 176: Gia cảnh của Trình Thiếu Tiên

    Wed, Aug 12, 2015

  • Q6-Chương 177: Lúm đồng xu tiền và con cái rối

    Fri, Aug 14, 2015

  • Q6-Chương 178: Giống búp bê sứ

    Sat, Aug 15, 2015

  • Q6-Chương 179: Ví dụ như khiến cho em yêu thương anh

    Tue, Aug 18, 2015

  • Q6-Chương 180: Hành vi ngu xuẩn

    Wed, Aug 19, 2015

  • Q6-Chương 181: Người con trai nhẫn tâm

    Fri, Aug 21, 2015

  • Q6-Chương 182: Chuyện tình yêu

    Tue, Aug 25, 2015

  • Q6-Chương 183: Anh tao bị bệnh

    Thu, Aug 27, 2015

  • Fri, Aug 28, 2015

  • Q6-Chương 185: Cảnh tượng tiết me

    Sat, Aug 29, 2015

  • Q6-Chương 186: Cô gái nhiệt độ tình

    Sat, Sep 5, 2015

  • Q6-Chương 187: Hàng thôn mới

    Mon, Sep 7, 2015

  • Q6-Chương 188: Mùi phụ phái đẹp bên trên người

    Thu, Sep 17, 2015

  • Q6-Chương 189: Ai sẽ không còn trả đũa

    Thu, Sep 24, 2015

  • Q6-Chương 190: Người này bại liệt đang được ghen?

    Wed, Sep 30, 2015

  • Q6-Chương 191: Là vitamin

    Wed, Oct 14, 2015

  • Fri, Oct 23, 2015

  • Q6-Chương 193: Sa Lâm khi xưa Giang Mạc Viễn ngày nay

    Tue, Oct 27, 2015

  • Q6-Chương 194: Em sai rồi

    Sat, Nov 14, 2015

  • Q6-Chương 195: Xin lỗi em

    Wed, Nov 25, 2015

  • Wed, Dec 23, 2015

  • Q6-Chương 197: Có một số trong những việc vẫn muộn

    Tue, Dec 29, 2015

  • Q6-Chương 198: Còn giá bán đắt hơn cả cánh tay

    Sun, Jan 3, 2016

  • Q6-Chương 199: Mãi là chim sẻ

    Tue, Jan 5, 2016

  • Q6-Chương 200: Sứ fake duyên phận

    Sat, Jan 9, 2016

  • Q6-Chương 201: Tin thêm 1 lần

    Fri, Jan 15, 2016

  • Q6-Chương 202:Khó giải quyết

    Mon, Jan 18, 2016

  • Q6-Chương 203: Quật phụ vương thước đất

    Fri, Jan 22, 2016

  • Q6-Chương 204: Thật trùng hợp

    Mon, Jan 25, 2016

  • Q6-Chương 205: Chung phòng

    Thu, Jan 28, 2016

  • Q6-Chương 206: Hành vi đen thui tối

    Mon, Feb 1, 2016

  • Q6-Chương 207: Trong lòng chỉ mất cô

    Wed, Feb 3, 2016

  • Q6-Chương 208: Sẽ ko nhằm em bị tổn hại

    Thu, Feb 11, 2016

  • Q6-Chương 209: Bóng sườn lưng quen thuộc thuộc

    Sun, Feb 14, 2016

  • Q6-Chương 210: Cảm giác khi yêu

    Fri, Feb 19, 2016

  • Q6-Chương 211: Nhọc lòng suy nghĩ

    Thu, Feb 25, 2016

  • Q6-Chương 212: Sẽ ko ăn năn hận

    Tue, Mar 1, 2016

  • Q6-Chương 213:Vỏ quýt dày đem móng tay nhọn

    Sun, Mar 6, 2016

  • Sat, Mar 12, 2016

  • Wed, Mar 16, 2016

  • Q6-Chương 216: Đại chiến u ck nường dâu

    Sun, Mar đôi mươi, 2016

  • Q6-Chương 217: "Duyến Luyến"

    Wed, Mar 23, 2016

  • Q6-Chương 218: Không đem trách cứ nhiệm với cô ta

    Sun, Mar 27, 2016

  • Thu, Mar 31, 2016

  • Q6-Chương 220: Tôi là Trang Noãn Thần

    Fri, Apr 8, 2016

  • Q6-Chương 221: Tình địch đối chất

    Wed, Apr 13, 2016

  • Q6-Chương 222: Ai mới mẻ là tè tam

    Fri, Apr 22, 2016

#3hào

Xem thêm: đạo tình truyện full

You may also like

[allsakura/allharuka] Tạc Mao Thụ by Vaikii_ii

You may also like