thời đại sau tình yêu

  • Reads 136,781
  • Votes 3,930
  • Parts 54

Complete, First published Dec 04, 2019

Bạn đang xem: thời đại sau tình yêu

Table of contents

  • Chương 29: Cùng xuất hiện nay (2)

    Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Sun, Dec 8, 2019

  • Chương 47: Thích thanh (1) *

    Mon, Dec 16, 2019

  • Chương 48: Thích thanh (2)

    Mon, Dec 16, 2019

  • Chương 49: Thích thanh (3)

    Thu, Dec 19, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Tue, Dec 31, 2019

  • Tue, Jan 7, 2020

  • Sun, Jan 12, 2020

  • Chương 54: Vẩy ngược (1)*

    Sat, Jan 18, 2020

  • Mon, Jan 27, 2020

  • Chương 56: Đồng hồ nước cát (1)

    Thu, Feb 27, 2020

    Xem thêm: kẻ hai mặt

  • Chương 57: Đồng hồ nước cát (2)

    Thu, Feb 27, 2020

  • Chương 58: Đồng hồ nước cát (3)

    Sun, Mar 1, 2020

  • Thu, Mar 12, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Chương 61: Nếu như thể thế (1)

    Sat, May 16, 2020

  • Chương 62: Nếu như thể thế (2)

    Sun, May 24, 2020

  • Sun, May 31, 2020

  • Fri, Jun 5, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Wed, Jul 1, 2020

  • Sun, Jul 12, 2020

  • Chương 70: Thời xung khắc ly biệt (1)

    Sun, Jul 19, 2020

  • Chương 71: Thời xung khắc ly biệt (2)

    Sun, Jul 19, 2020

  • Chương 72: Thời xung khắc ly biệt (3)

    Wed, Jul 22, 2020

  • Sun, Aug 2, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 80: Ngoại truyện: Hoa nở thân mật mùa hạ

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 81: Ngoại truyện: Anh nhì (1)

    Xem thêm: mạt thế trùng sinh chi nữ vương trở về

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 82: Ngoại truyện: Anh nhì (2)

    Wed, Aug 19, 2020

THỜI ĐẠI SAU TÌNH YÊU
    Tác giả: Loan
    Số chương: 82
    Thể loại: Thanh mai trúc mã, ngược luyến tình thâm nám, gương vỡ lại lành
    Người dịch: Ming (Văn án+27 chương đầu) + Page Loan (Chương 28) + Duẩn Duẩn (đến hết)
    
    Bản dịch tiếp theo sau của tôi tiếp tục thay cho thay đổi cơ hội xưng hô thân mật phái mạnh và phái nữ chủ yếu. Nên nếu như chúng ta hiểu thấy khá gượng gập thì cảm thông canh ty bản thân nhé ^^
    
    *Văn án: 
    
    Đối với Hạ Nhật tuy nhiên trình bày, Mông Qua đó là cậu nhỏ bé hoàng tử đơn độc, tính cơ hội bướng bỉnh, là hắn kị binh vô tình bị giáng xuống cái căn nhà, là kẻ tuy nhiên cô luôn luôn mến thương trước nhì mươi phụ vương tuổi tác, là kẻ tuy nhiên cô vẫn nỗ lực gạt bỏ sau năm nhì mươi phụ vương tuổi tác. Cô từng lý giải một lời nói "Tôi yêu thương anh tuy nhiên việc cơ ko tương quan cho tới anh" không còn chuyến này cho tới chuyến không giống tuy nhiên cuối cũng cô cũng biết mệt rũ rời.
      
    Còn ở nhập đôi mắt Mông Qua, Hạ Nhật đó là ngọn đèn biển, là hồ nước nước yên bình điểm rừng thâm thúy, anh luôn luôn nhận định rằng chỉ việc xoay đầu là thấy cô đang được ngóng điểm cơ, tuy nhiên rồi một ngày anh ko thấy cô nữa.
      
    Tô Hông Liên với Mông Qua là niềm mong muốn, là niềm mơ ước của tuổi tác con trẻ, miệt mài hoặc hai con mắt của anh ấy.
      
    Mà Mông Qua so với Hồng Liên là tình thương yêu, là loại biểu tượng, mãi cho tới trong tương lai cô ko biết là gì nữa.
    
    P/s: Dưới trên đây bản thân van dẫn liên kết 27 chương truyện của khách hàng Ming (xin phép tắc được xưng hô thế này) dịch ^^
    https://forum.kites.vn/thread/-hien-dai-thoi-dai-sau-tinh-yeu-loan-chuong-21--492166-1-1.html?fbclid=IwAR1DOcgL-2HM20qaUVu9SZjK