thế thân truyện

  • Reads 1,404,594
  • Votes 39,890
  • Parts 91

Complete, First published Mar 27, 2020

Bạn đang xem: thế thân truyện

Table of contents

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 3: Khoang hạng nhất

    Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Chương 6: Bông tai màu sắc đỏ

    Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 14: Cầu tuy nhiên ko được

    Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Chương 15: Con chó con cái mèo

    Mon, Apr 27, 2020

  • Chương 16: Hết mức độ trân quý

    Wed, Apr 29, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Sat, Jul 25, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

  • Chương 21: Phòng tiến công bi-da

    Tue, Sep 8, 2020

  • Sun, Sep 13, 2020

  • Sun, Sep trăng tròn, 2020

  • Sat, Sep 26, 2020

  • Mon, Oct 5, 2020

  • Tue, Oct 13, 2020

  • Tue, Oct trăng tròn, 2020

  • Sat, Nov 7, 2020

  • Thu, Dec 24, 2020

  • Fri, Jan 8, 2021

  • Fri, Jan 22, 2021

  • Mon, Feb 8, 2021

  • Sat, Mar 13, 2021

  • Chương 34: Hoàn trở thành vai diễn

    Mon, Apr 5, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • Chương 37: Giang Huệ trấn

    Sun, May 9, 2021

  • Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 39: Loại vứt vật cản

    Thu, Jun 17, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Mon, Jul 5, 2021

  • Thu, Jul 15, 2021

  • Mon, Jul 26, 2021

  • Chương 44: Show thời trang

    Tue, Aug 3, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

    Xem thêm: truyện ngôn tình cổ trang

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 47.2: Yêu hay là không yêu?

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 48: Trò xuất sắc rộng lớn thầy

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 49: Chuyện tình cảm

    Wed, Sep 15, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Chương 51: Đuôi đôi mắt, khuyên nhủ tai đỏ

    Sat, Sep 25, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Sat, Nov trăng tròn, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 65: "Đánh hoặc lắm"

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 66: Tinh thần ko yên

    Mon, Jan 17, 2022

  • Sun, Jan 23, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 70: Vĩnh hằng chi lá

    Mon, Feb 7, 2022

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 76: Canh giải rượu

    Thu, Mar 10, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Chương 78: Hệ thống tấp tểnh vị

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 79: Đi thư thả, ko tiễn

    Sat, Apr 2, 2022

  • Fri, Apr 15, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 82: Nhẫn kim cương

    Thu, May 5, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Phòng thực hiện việc

    Tue, Aug 2, 2022

    Xem thêm: xinh đẹp như vậy mà lại là alpha

  • Phiên nước ngoài 3: Thành viên mới

    Wed, Aug 10, 2022

Vì trót rớt vào lưới tình của những người, nguyện thực hiện thế thân thiện, thấp thông thường cho tới đỉnh điểm. Thấy được cô nàng tuy nhiên người ngày tối hòng lưu giữ, Mạnh Oánh mới mẻ vạc hiện nay tôi chỉ là 1 trong thế thân thiện thấp thông thường.
    Cho cho tới một  ngày, cô tỉnh ngộ tuy nhiên buông tay. Từ phía trên ko chút niềm tin tưởng nhập thương yêu, ai ai cũng ko lọt được vào đôi mắt của cô ấy.
    ----
    Mưa rào xối xả, Mạnh Oánh cụ cho dù, lẳng lặng coi đứa ở trước ở trong nhà.
    Hứa Điện một phần thân áo sơ-mi thâm quỳ bên trên mặt mũi khu đất, hắn cũng an tĩnh coi lại cô.
    Cặp đôi mắt hoa móc cơ đem bám theo tầm vóc thâm nám tình, tuy vậy vẫn không thay đổi dạng.
    Mấy phút sau, Mạnh Oánh xếp cho dù xoay người lên đường nhập.
    Lưu lại mang lại hắn một bóng sống lưng rét mướt lùng tuy nhiên tinh xảo.
    Hứa Điện, toàn thân thiện ướt sũng mỉm cười mỉm cười, cúi đầu kế tiếp quỳ.
    Là lỗi của anh ấy.
    Nam côn đồ nhã nhặn chấp nê x hình ảnh hậu suy nghĩ song lập.
    *Một số lời nói của tác giả:
    1, Nội dung truyện gần giống thương hiệu, trước ngược nữ giới, sau ngược nam giới, Nữ chủ yếu đúng lúc bức tách quay trở lại mò mẫm lại chủ yếu phiên bản thân thiện bản thân.
    2, Xen láo nháo ngọt đắng, hâu phương được xem là ngọt văn.
    3, Sự nghiệp của nữ giới chủ yếu được trở nên tân tiến rất tuyệt, vô nằm trong tự do thoải mái, tuy nhiên là vạn sự khởi điểm nan, từng việc hâu phương tiếp tục vô nằm trong trơn tru.
    4, Cảm ơn vì thế vẫn phát âm.
    * truyện bao gồm 85 chương + trăng tròn chương PN. Nếu reup lại điểm không giống ko cần Wattpad thì thông tin với editor một giờ đồng hồ nha. ^^
    @tpnq_srndipity

#64hiệnđại