the thân bán tiệt bạch thái

  • Reads 1,391,025
  • Votes 39,706
  • Parts 91

Complete, First published Mar 27, 2020

Bạn đang xem: the thân bán tiệt bạch thái

Table of contents

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 3: Khoang hạng nhất

    Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Chương 6: Bông tai màu sắc đỏ

    Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 14: Cầu tuy nhiên ko được

    Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Chương 15: Con chó con cái mèo

    Mon, Apr 27, 2020

  • Chương 16: Hết mức độ trân quý

    Wed, Apr 29, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Sat, Jul 25, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

  • Chương 21: Phòng tiến công bi-da

    Tue, Sep 8, 2020

  • Sun, Sep 13, 2020

  • Sun, Sep đôi mươi, 2020

  • Sat, Sep 26, 2020

  • Mon, Oct 5, 2020

  • Tue, Oct 13, 2020

  • Tue, Oct đôi mươi, 2020

  • Sat, Nov 7, 2020

  • Thu, Dec 24, 2020

  • Fri, Jan 8, 2021

  • Fri, Jan 22, 2021

  • Mon, Feb 8, 2021

  • Sat, Mar 13, 2021

  • Chương 34: Hoàn trở nên vai diễn

    Mon, Apr 5, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • Chương 37: Giang Huệ trấn

    Sun, May 9, 2021

  • Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 39: Loại vứt vật cản

    Thu, Jun 17, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Mon, Jul 5, 2021

  • Thu, Jul 15, 2021

  • Mon, Jul 26, 2021

  • Chương 44: Show thời trang

    Tue, Aug 3, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

    Xem thêm: kết hôn chớp nhoáng ông xã cực phẩm

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 47.2: Yêu hay là không yêu?

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 48: Trò chất lượng tốt rộng lớn thầy

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 49: Chuyện tình cảm

    Wed, Sep 15, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Chương 51: Đuôi đôi mắt, răn dạy tai đỏ

    Sat, Sep 25, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Sat, Nov đôi mươi, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 65: "Đánh hoặc lắm"

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 66: Tinh thần ko yên

    Mon, Jan 17, 2022

  • Sun, Jan 23, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 70: Vĩnh hằng chi lá

    Mon, Feb 7, 2022

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 76: Canh giải rượu

    Thu, Mar 10, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Chương 78: Hệ thống lăm le vị

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 79: Đi ung dung, ko tiễn

    Sat, Apr 2, 2022

  • Fri, Apr 15, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 82: Nhẫn kim cương

    Thu, May 5, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Phòng thực hiện việc

    Tue, Aug 2, 2022

    Xem thêm: truyện ngôn tình sủng hoàn

  • Phiên nước ngoài 3: Thành viên mới

    Wed, Aug 10, 2022

Vì trót rớt vào lưới tình của những người, nguyện thực hiện thế đằm thắm, thấp kém cỏi cho tới đỉnh điểm. Thấy được cô nàng tuy nhiên người ngày tối mong chờ lưu giữ, Mạnh Oánh mới mẻ phân phát hiện tại tôi chỉ là 1 trong thế đằm thắm thấp kém cỏi.
    Cho cho tới một  ngày, cô tỉnh ngộ tuy nhiên buông tay. Từ trên đây ko chút niềm tin yêu nhập thương yêu, người nào cũng ko lọt được vào đôi mắt của cô ý.
    ----
    Mưa rào xối xả, Mạnh Oánh chũm cho dù, lẳng lặng nom đứa ở trước của phòng.
    Hứa Điện một phần thân của áo sơ-mi đen ngòm quỳ bên trên mặt mày khu đất, hắn cũng an tĩnh nom lại cô.
    Cặp đôi mắt hoa đục bại đem theo đuổi vóc dáng rạm tình, tuy vậy vẫn không thay đổi kiểu.
    Mấy phút sau, Mạnh Oánh xếp cho dù xoay người chuồn nhập.
    Lưu lại cho tới hắn một bóng sườn lưng lạnh lẽo lùng tuy nhiên tinh xảo.
    Hứa Điện, toàn đằm thắm ướt sũng mỉm cười mỉm cười, cúi đầu kế tiếp quỳ.
    Là lỗi của anh ý.
    Nam du thủ du thực nhã nhặn chấp nhất x hình ảnh hậu ý chí song lập.
    *Một số điều của tác giả:
    1, Nội dung truyện rưa rứa thương hiệu, trước ngược phái nữ, sau ngược nam giới, Nữ chủ yếu đúng lúc bức rời về bên thám thính lại chủ yếu phiên bản đằm thắm bản thân.
    2, Xen lẫn lộn ngọt đắng, hâu phương được xem là ngọt văn.
    3, Sự nghiệp của phái nữ chủ yếu được cách tân và phát triển rất tuyệt, vô nằm trong tự do, tuy nhiên là vạn sự khởi điểm nan, từng việc hâu phương tiếp tục vô nằm trong trơn tru.
    4, Cảm ơn vì như thế tiếp tục phát âm.
    * truyện bao gồm 85 chương + đôi mươi chương PN. Nếu reup lại điểm không giống ko nên Wattpad thì thông tin với editor một giờ nha. ^^
    @tpnq_srndipity

#4hiệnđại