ôm nhầm thiếu gia giả được sủng ái mà không tự biết

  • Reads 592,530
  • Votes 45,593
  • Parts 144

Complete, First published Nov 06, 2022

Bạn đang xem: ôm nhầm thiếu gia giả được sủng ái mà không tự biết

Table of contents

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 1: Hắn là rubi long lanh, mặt mũi trời rét áp

    Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 2: Thật rời khỏi anh nhì vẫn luôn luôn vô cùng sủng cậu

    Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 3: Muốn sở hữu dụng cụ xứng đáng yêu

    Tue, Nov 8, 2022

  • Chương 4: Đánh giá bán lẫn lộn nhau

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 5: Nghiêm đái thiếu thốn gia cậu mong muốn bảo lãnh!

    Thu, Nov 10, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 8: Vẫn luôn luôn để ý cho tới cậu

    Sun, Nov 13, 2022

  • Chương 9: Muốn gửi ngôi trường cung cấp 3

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 10: Nếu quí yên tĩnh tĩnh thì...

    Tue, Nov 15, 2022

  • Chương 11: Bức tranh giành của anh ý cả

    Wed, Nov 16, 2022

  • Chương 12: Nhắm nhì đôi mắt lại đó là ghi nhớ mong

    Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 13: Quang minh chủ yếu đại trả tiền?

    Fri, Nov 18, 2022

  • Chương 14: Tiền là điếm nhục ư?

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 15: Nếu em ko nên là em trai của anh

    Sun, Nov trăng tròn, 2022

  • Chương 16: Dưỡng bự một thương hiệu Cố Hãn Hải

    Mon, Nov 21, 2022

  • Chương 17: Chỉ cho chính bản thân mình cậu vơi dàng

    Tue, Nov 22, 2022

  • Chương 18: Nhớ mong chờ thì nên phát biểu ra

    Wed, Nov 23, 2022

  • Chương 19: Cố Hãn Hải khao khát* Nghiêm Thanh Viên

    Thu, Nov 24, 2022

  • Chương 20: Trang trí Theo phong cách cậu quí giành được không?

    Fri, Nov 25, 2022

  • Chương 21: Cái bị tiêu diệt của Nghiêm Thanh Viên

    Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 22: Video trò chuyện

    Sun, Nov 27, 2022

  • Chương 23: Sống ở trong nhà cậu được không?

    Mon, Nov 28, 2022

  • Chương 24: Hắn còn lóa đôi mắt hơn hết mặt mũi trời!

    Tue, Nov 29, 2022

  • Chương 25: Không cơ hội này kiềm chế

    Wed, Nov 30, 2022

  • Chương 26: Nghiêm Thanh Viên tổn thất cút người kia

    Thu, Dec 1, 2022

  • Chương 27: Tiểu thiếu thốn gia nhưng mà anh ấy bảo vệ

    Fri, Dec 2, 2022

  • Chương 28: Cậu ko được cần

    Sat, Dec 3, 2022

  • Chương 29: Thích loại dễ thương, nhưng mà em rất rất đáng yêu

    Sun, Dec 4, 2022

  • Chương 30: Nếu đụng chạm nhập vật tâm niệm

    Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 31: Tôi thiệt sự vô nằm trong hữu dụng sao?

    Tue, Dec 6, 2022

  • Chương 32: Anh quí em không?

    Wed, Dec 7, 2022

  • Chương 33: Cô ghét bỏ thiếu thốn niên

    Thu, Dec 8, 2022

  • Chương 34: Em mong muốn dọn ra bên ngoài ở

    Fri, Dec 9, 2022

  • Chương 35: Bệnh cho tới cản ko kịp

    Sat, Dec 10, 2022

  • Chương 36: Muốn bên nhau ngủ với anh cả

    Sun, Dec 11, 2022

  • Chương 37: Nghiêm Thanh Viên là học viên cung cấp 3

    Mon, Dec 12, 2022

  • Chương 38: Cách cậu ấy xa xăm một chút

    Tue, Dec 13, 2022

  • Chương 39: Con sẽ không còn trả cậu ấy mang đến u đâu, u ạ

    Wed, Dec 14, 2022

  • Chương 40: Mẹ mong muốn đằm thắm thiết với Viên Viên

    Thu, Dec 15, 2022

  • Chương 41: Đừng, chớ đều nhìn con cái mà

    Fri, Dec 16, 2022

  • Chương 42: Món thiết bị Nghiêm Thanh Viên trân quý nhất bị trộm cút rồi

    Sat, Dec 17, 2022

  • Chương 43: Người của đái thiếu thốn gia

    Sun, Dec 18, 2022

  • Chương 44: Uy nghiêm ngặt của Nghiêm Thanh Viên

    Mon, Dec 19, 2022

  • Chương 45: Cho em kín của tôi/Cho em thương yêu của tôi

    Tue, Dec trăng tròn, 2022

  • Chương 46: Chỉ quí Viên Viên

    Wed, Dec 21, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

  • Chương 48: Em mong muốn trả tôi cho những người không giống sao?

    Fri, Dec 23, 2022

  • Chương 49: Đêm ni ngủ cộng đồng một giường!

    Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 50: Cậu mong muốn loại trừ tôi, là chính vì tôi là tình địch sao?

    Sun, Dec 25, 2022

  • Chương 51: Cậu của nhập mơ, và cậu của thời điểm hiện tại, đều sẽ không còn hoảng sợ tôi sao?

    Mon, Dec 26, 2022

  • Chương 52: Tôi quí đái thiếu thốn gia

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 53: Em ấy vô cùng quí cậu, chớ vượt lên trên tùy hứng nữa

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 54: Em gái của Nghiêm Thanh Viên

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 55: Mẹ mong muốn nhập khám đa khoa tinh thần một lần tiếp nữa sao?

    Thu, Dec 29, 2022

  • Chương 56: Cưng chiều và sủng ái và vị ngọt

    Fri, Dec 30, 2022

  • Chương 57: Em mong muốn ông ấy nhập tù

    Sat, Dec 31, 2022

  • Chương 58: Tiểu thiếu thốn gia quan trọng bám người

    Sun, Jan 1, 2023

  • Chương 59: Một ngày thực hiện tổng tài bá đạo của Nghiêm Thanh Viên

    Mon, Jan 2, 2023

  • Chương 60: Đây thiệt thực sự khiến cho người tao ghen ghét mà

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 61: Nếu đái thiếu thốn gia ăn diện rất đẹp trai chút

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 62: Chúc mừng sự Thành lập của dụng cụ quả đât mới

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 63: Tiểu thiếu thốn gia dân dã như thế

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 64: Trong tầm kiểm soát

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 65: Nghiêm gia đại thiếu thốn nuông chiều chiều không tồn tại giới hạn?

    Sun, Jan 8, 2023

  • Chương 66: Bất chợt hít lướt bên trên môi

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 67: Thật sự hít môi

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 68: Con mới mẻ là con cái của dì

    Wed, Jan 11, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 70: Người ko nghe lời

    Fri, Jan 13, 2023

    Xem thêm: luôn có người điên cuồng muốn độc chiếm tôi

  • Chương 71: Quá khứ được em trân trọng*

    Sat, Jan 14, 2023

  • Chương 72: Tình đằm thắm phụ vương con

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 73: Lời tỏ tình của Cố Hãn Hải

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 74: Thời lừa lọc khảo hoạnh ở rể

    Mon, Jan 16, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 76: Cố Hãn Hải tổn thất kiểm soát nhỏ

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 77: Tôi là mang đến ko đái thiếu thốn gia

    Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 78: Đứa con trẻ bại rất có thể cần thiết bởi vì phụ vương không?

    Fri, Jan trăng tròn, 2023

  • Chương 79: Viên Viên cũng rất có thể mạnh mẽ và tự tin bảo vệ

    Sat, Jan 21, 2023

  • Chương 80: Thích coi thật nhiều người

    Sat, Jan 21, 2023

  • Chương 81: Anh suối nước nóng

    Sun, Jan 22, 2023

  • Chương 82: Trong đôi mắt thiếu thốn niên với pháo hoa

    Sun, Jan 22, 2023

  • Sun, Jan 22, 2023

  • Chương 84: Ghen, thái chừng oán địch

    Mon, Jan 23, 2023

  • Chương 85: Muốn nhằm Cố Hãn Hải được nổi bật

    Tue, Jan 24, 2023

  • Chương 86: Càng càng ngày càng mong muốn ở cạnh cậu ấy nhiều hơn

    Wed, Jan 25, 2023

  • Thu, Jan 26, 2023

  • Chương 88: Nụ hít nhập bóng tối

    Fri, Jan 27, 2023

  • Chương 89: Y quí con trẻ con

    Sat, Jan 28, 2023

  • Chương 90: Khoảng thời hạn hạnh phúc nằm trong người bản thân yêu thương nhất

    Sun, Jan 29, 2023

  • Chương 91: Tiểu thiếu thốn gia bị bức cho tới ngốc

    Mon, Jan 30, 2023

  • Chương 92: Em và Cố Hãn Hải tráo thay đổi đằm thắm phận sao?

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 93: Thật rời khỏi hắn, loại gì rồi cũng biết

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 94: Báo vệ em trai đang trở thành chấp niệm

    Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 95: Tôi chung cậu tách đi

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 96: Thân phận lòi ra ánh sáng/ Rời khỏi

    Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 97: Cố Hãn Hải cũng tiếp tục khóc

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 98: Sau Khi Nghiêm Thanh Viên tách ngoài Nghiêm gia

    Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 99: Nghiêm Thanh Viên mong muốn thay đổi tên

    Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Chương 101: Lời tỏ tình của Diêm Đàm

    Thu, Feb 9, 2023

  • Chương 102: Nghiêm Hãn Hải của hiện nay tại

    Fri, Feb 10, 2023

  • Chương 103: Chưa từng kể từ quăng quật lần tìm tòi em cho dù có một ngày

    Sat, Feb 11, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Mon, Feb 13, 2023

  • Chương 106: Theo dõi cho tới nghiện

    Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 107: Có lẽ cậu ấy không thích bắt gặp em

    Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 108: Gặp lại sau đó 1 năm

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 109: Không thể chịu đựng được em ấy lại bị ức hiếp

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 110:Viên Viên à, xứng đáng đúng ra em nên trả anh cút cùng

    Sat, Feb 18, 2023

  • Chương 111: Người bản thân ghi nhớ nhung sát ngay lập tức trước mắt

    Sun, Feb 19, 2023

  • Chương 112: Muốn nguyện vọng trở thành thực tế sớm hơn

    Mon, Feb trăng tròn, 2023

  • Chương 113: Tại cộng đồng chống phiên nữa

    Tue, Feb 21, 2023

  • Chương 114: Sáng sớm hít một cái

    Wed, Feb 22, 2023

  • Chương 115: Diêm đái thiếu thốn gia dữ thế chủ động liên lạc

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 116: Vì sao kể từ bỏ?

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 117: Cậu vẫn còn đó quí bản thân sao?

    Sat, Feb 25, 2023

  • Chương 118: Bởi vì thế em ấy quí tôi

    Sun, Feb 26, 2023

  • Chương 119: Sợ hãi và tin cậy tưởng nằm trong tồn tại

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 120: Không với em Nghiêm Hãn Hải nhìn thiệt xứng đáng thương

    Tue, Feb 28, 2023

  • Chương 121: Em mong muốn test theo dõi xua lại lần tiếp nữa...

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 122: Tỏ tình lại với em

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 123: Tình yêu thương của những người con trẻ tuổi tác nên rực rỡ lên

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 124: Muốn phát hiện ra em ấy từng lúc

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 125: Theo đuổi? Hay là quyến rũ?

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 126: Vì sao ko tiến bộ vào?

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 127: Kìm lòng ko đậu

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 128: Ai nhưng mà không tồn tại phiên hò hẹn thứ nhất chứ?

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 129: Vui vẻ vì thế trò nghịch ngợm, cũng chính vì em

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 130: Hôn rất có thể xử lý hoảng sợ hãi

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 131: Đi lần Viên Viên đi

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 132: Anh van lỗi, lúc này mới mẻ cho tới lần em

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 133: Hoan nghênh về bên (Hoàn chủ yếu văn)

    Wed, Mar 1, 2023

  • Phiên nước ngoài 1: Nghiêm gia tụ tập dượt bên nhau nhằm coi quán ăn mới mẻ phanh đây!

    Thu, Mar 2, 2023

  • Phiên nước ngoài 2: Tâm tư nhỏ của Diêm Thanh Viên

    Fri, Mar 3, 2023

  • Phiên nước ngoài 3: Thời điểm bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (1)

    Sun, Mar 5, 2023

  • Phiên nước ngoài 4: Thời điểm bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (2)

    Sun, Mar 5, 2023

  • Phiên nước ngoài 5: Thời điểm bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (3)

    Sun, Mar 5, 2023

  • Phiên nước ngoài 6: thời gian bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (4)

    Sun, Mar 5, 2023

  • Phiên nước ngoài 7: Thời điểm bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (5)

    Sun, Mar 5, 2023

  • Phiên nước ngoài 8: Thời điểm bị tiêu diệt của Diêm Thanh Viên (Hết)

    Sun, Mar 5, 2023

    Xem thêm: trợ lý kiến trúc sư

  • Phiên nước ngoài 9: Mọi người đang được đợi

    Mon, Mar 6, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

Tên giờ Việt: Thiếu gia fake bị ôm thiếu sót được người xem sủng ái tuy nhiên lại ko biết.
    
    Tác giả: Thượng Thương.
    
    Editor: Tôm.
    
    Số chương: 133 chương + 10 phiên nước ngoài.
    
    Tình trạng bạn dạng gốc : hoàn thiện.
    
    Tình trạng edit: 
    
    Chính văn: 3/11/2022-1/3/2023.
    
    Phiên ngoại: 1/3/2023-6/3/2023.
    
    Nguồn: Tấn Giang.
    
     Convert: Wikisach.
    
    CP: Nghiêm Hãn Hải công x Nghiêm Thanh Viên thụ.
    
    Mạnh mẽ giá buốt nhạt nhẽo thiếu thốn gia thiệt công x Tốt bụng dễ thương thiếu thốn gia fake thụ.
    
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Hiện đại , HE , Tình cảm , Ngọt sủng , Trọng sinh , Song khiết 🕊️ , Xuyên thư , Hào môn thế gia , Chủ thụ , Nhẹ nhàng , 1v1 , Thật fake thiếu thốn gia , Đoàn sủng.
    
    ‼️BẢN EDIT CHỈ ĐÚNG TỪ 60-70%, KHÔNG DÁM CHẮC CHẮN ĐÚNG 100%, CÂN NHẮC THẬT KỸ TRƯỚC KHI ĐỌC. CÓ LẤY MỘT ÍT TỪ WIKISACH.COM. CHỦ NHÀ DỄ BỊ SUY NGHĨ TIÊU CỰC NÊN XIN ĐỪNG BUÔNG LỜI CAY ĐẮNG. CẢM ƠN!‼️