mưu đồ làm loạn

  • Reads 19,721
  • Votes 2,068
  • Parts 64

Ongoing, First published Mar 14

Bạn đang xem: mưu đồ làm loạn

Table of contents

  • Thu, Mar 14, 2024

  • Chương 1: Em ham muốn lần hiểu chị nhiều hơn

    Fri, Mar 15, 2024

  • Chương 2: Thực tập dượt thất bại

    Fri, Mar 15, 2024

  • Chương 3: Nữ yêu tinh đầu bị bệnh

    Fri, Mar 15, 2024

  • Chương 4: Giấu quần lọt khe của nữ giới yêu tinh đầu

    Sat, Mar 16, 2024

  • Chương 5: Con mèo thương hiệu Thư Thư

    Sat, Mar 16, 2024

  • Chương 6: Người tớ hóng em rộng lớn nửa ngày rồi!

    Sun, Mar 17, 2024

  • Chương 7: Chờ một ngày cô tớ rời lên đường, bản thân tiếp tục tránh khỏi phiền toái sau này

    Mon, Mar 18, 2024

  • Chương 8: hướng dẫn bối mạnh mẽ và uy lực lên!

    Tue, Mar 19, 2024

  • Chương 9: Gửi nó cho tới chị đi

    Tue, Mar 19, 2024

  • Chương 10: Kế hoạch giáo dục tình nhân bên trên giường

    Wed, Mar đôi mươi, 2024

  • Chương 11: Lần này chắc chắn tiếp tục trở nên công!

    Wed, Mar đôi mươi, 2024

  • Chương 12: A . . . Đau quá . . .

    Thu, Mar 21, 2024

  • Chương 13: mời hoàn thành rồi quăng quật chạy

    Fri, Mar 22, 2024

  • Chương 14: Phải làm những gì Lúc tình nhân ko tin yêu tưởng mình?

    Sat, Mar 23, 2024

  • Chương 15: Nữ yêu tinh đầu, cứ việc rời khỏi chiêu đi

    Sat, Mar 23, 2024

  • Chương 16: Hình ảnh chụp mập lù mù túng thiếu mật

    Sat, Mar 23, 2024

  • Sun, Mar 24, 2024

  • Chương 18: Vui vẻ mặt mày nhau

    Mon, Mar 25, 2024

  • Chương 19: Suy đoán xứng đáng sợ

    Mon, Mar 25, 2024

  • Chương 20: Sở quí đổi mới thái của cấp cho dưới

    Tue, Mar 26, 2024

  • Chương 21: Đồ nghịch tặc xấu xí hổ

    Wed, Mar 27, 2024

  • Chương 22: Sở quí quánh biệt

    Wed, Mar 27, 2024

  • Chương 23: Rút tay nghề kể từ vụ án

    Thu, Mar 28, 2024

  • Chương 24: Luôn sở hữu một ranh giới thân thuộc cấp cho bên trên và cấp cho dưới

    Thu, Mar 28, 2024

  • Chương 25: Che giấu quanh thân thuộc phận thiệt của mình

    Fri, Mar 29, 2024

  • Chương 26: Vạch trần diện mạo thiệt của cấp cho bên trên xấu xí xa

    Sat, Mar 30, 2024

  • Chương 27: Điều tra túng thiếu mật

    Sun, Mar 31, 2024

  • Chương 28: Là một kẻ thông thường xuyên lên đường lường gạt người

    Mon, Apr 1, 2024

  • Chương 29: Đòi lại công bằng

    Tue, Apr 2, 2024

  • Chương 30: Hóa rời khỏi nữ giới yêu tinh đầu cũng chỉ là một trong những đứa trẻ con con cái tuy nhiên thôi

    Xem thêm: thiếu tướng phu nhân là phúc thần

    Tue, Apr 2, 2024

  • Chương 31: Quả thiệt là một trong những người phụ nữ giới xứng đáng khinh!

    Wed, Apr 3, 2024

  • Chương 32: Dùng người tớ hoàn thành rồi lại vứt đi?

    Thu, Apr 4, 2024

  • Chương 33: Mượn thời cơ nhằm thực hiện nũng

    Fri, Apr 5, 2024

  • Chương 34: Cuối nằm trong cũng bắt gặp được người

    Sat, Apr 6, 2024

  • Chương 35: Tập trung xua đuổi người đi

    Sun, Apr 7, 2024

  • Mon, Apr 8, 2024

  • Chương 37: Đi quá giới hạn?

    Tue, Apr 9, 2024

  • Chương 38: Tự tay bôi dung dịch cho tất cả những người bản thân yêu

    Tue, Apr 9, 2024

  • Chương 39: Không được bạc đãi cấp cho dưới!

    Wed, Apr 10, 2024

  • Thu, Apr 11, 2024

  • Fri, Apr 12, 2024

  • Chương 42: Nữ yêu tinh đầu ham muốn đầu độc em!

    Sat, Apr 13, 2024

  • Chương 43: Cô thiệt xuất sắc tra tấn người!

    Sun, Apr 14, 2024

  • Chương 44: Tự mắng tôi cũng vô cùng thú vị

    Mon, Apr 15, 2024

  • Chương 45: Thủ đoạn mới mẻ của nữ giới yêu tinh đầu

    Tue, Apr 16, 2024

  • Chương 46: Cấp bên trên sở hữu ý đồ gia dụng xấu

    Tue, Apr 16, 2024

  • Chương 47: Tắc mật ko đứng đắn của nữ giới yêu tinh đầu

    Wed, Apr 17, 2024

  • Chương 48: Cấp bên trên hoàn toàn có thể là một trong những kẻ đổi mới thái

    Thu, Apr 18, 2024

  • Chương 49: Con lối chỉ hoàn toàn có thể trở về phía bóng tối

    Thu, Apr 18, 2024

  • Chương 50: Giả vờ vĩnh bị nhức dạ dày

    Fri, Apr 19, 2024

  • Fri, Apr 19, 2024

  • Chương 52: Lời dối trá bị vạch trần

    Sat, Apr đôi mươi, 2024

  • Chương 53: Tình yêu thương và oán hận

    Mon, Apr 22, 2024

  • Mon, Apr 22, 2024

  • Chương 55: Sau trận mưa, trời lại sáng

    Tue, Apr 23, 2024

  • Chương 56: Cặp song nằm trong tiến

    Thu, Apr 25, 2024

  • Chương 57: Người của tôi thì tôi quản ngại

    Sat, Apr 27, 2024

  • Chương 58: Cô ấy thực sự sở hữu sở trường đặc biệt quan trọng sao?

    Sun, Apr 28, 2024

  • Mon, Apr 29, 2024

  • Chương 60: Thư Thư, tôi ham muốn Thư Thư!

    Wed, May 1, 2024

  • Chương 61: Hung hăng ép xuống nệm

    Fri, May 3, 2024

  • Chương 62: Chị ham muốn demo đồ gia dụng mới mẻ, em cũng muốn coi không?

    Sun, May 5, 2024

    Xem thêm: trí hoán hung đồ

  • Chương 63: Cô sở hữu quan hệ mập lù mù với cô ấy sao?

    Wed, May 8, 2024

Tác phẩm: Cấp Trên Có Mưu Đồ Làm Loạn Với Tôi
    Tác giả: Thái Thái Cẩn 
    Thể loại: Bách ăn ý, tân tiến, vui nhộn, điềm văn, 1×1, HE.
    Nhân vật chính: Giang Chỉ × Hứa Niệm
    Độ dài: 144 chương
    Translator: Khương Duy
    Giới thiệu sơ lược:
    Vào ngày thứ nhất của kỳ thực tập dượt, Hứa Niệm tiếp tục đắc tội với cấp cho bên trên của tôi là Giang Chỉ - Hứa Niệm cảm nhận thấy bản thân thiệt sự là vô cùng xui xẻo! Cùng khi ê Hứa Niệm sở hữu một đối tượng người dùng hò hẹn qua loa tiện ích trực tuyến. Người ấy là một trong những người ôn nhu, thân thương và đặc biệt quan trọng vô cùng bám người. Người ấy và chỉ cho tới cô phương pháp để đối phó với nữ giới yêu tinh đầu cấp cho bên trên.
    Chỉ là . . . Vì đồ vật gi tuy nhiên đối tượng người dùng hò hẹn qua loa mạng của cô ý lại là nữ giới yêu tinh đầu cấp cho trên?
    Ban ngày mắng phu nhân, đêm hôm lại tảo thanh lịch gạ phu nhân, thậm chí là còn véo mũi tự động mắng mình!
    Sau Lúc vạc hình thành thực sự, Giang Chỉ ko ngoài ôm trán thở nhiều năm một khá.
    Giang Chỉ: "Không nghĩ về cái đồ gia dụng ngốc ê lại là nữ giới qua loa mạng của mình!"
    Không biết Hứa Niệm Lúc vạc hình thành tiếp tục nghĩ về ra sao đây?
    Link truyện gốc: https://manga.bilibili.com/m/detail/mc33550
    (Vui lòng ko reup phiên bản dịch, chỉ đăng độc nhất bên trên nền tảng wattpad, từng trang web không giống đều là reup ko xin xỏ quy tắc. Xin cảm ơn!)

#5haihuoc