mặt trăng trong vòng tay tôi

  • Reads 100,292
  • Votes 3,227
  • Parts 113

Complete, First published Aug 08, 2022

Bạn đang xem: mặt trăng trong vòng tay tôi

Table of contents

  • Chương 201: Không nuôi heo ko nên tiến sỹ thì ko nên xạ thủ giỏi

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 202: Phân group ăn dưa tập dượt hợp

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 203: Fan của Nguyệt bảo

    Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 205: Chuyện vượt lên trên xứng đáng hơn

    Thu, Aug 11, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 207: Chạy một mình

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 208: Mất toàn bộ cơ thể láo nháo của

    Tue, Aug 16, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 210: Muốn ở mặt mũi cậu

    Wed, Aug 17, 2022

  • Chương 211: Cậu chỉ ham muốn tóm một lần?

    Wed, Aug 17, 2022

  • Chương 212: Đại thần ngốc bạch ngọt

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 213: Chỉ ham muốn nom một ít thôi sao?

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 214: Độc thân thuộc cả đời

    Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 215: Đã với chúng ta trai

    Wed, Aug 24, 2022

  • Chương 216: Tự bản thân nhiều tình

    Wed, Aug 24, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 220: Thật sự với chúng ta trai

    Tue, Sep 6, 2022

  • Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 222: Bốn loại cá mập

    Wed, Sep 14, 2022

  • Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Chương 224: Thêm member mới

    Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Chương 225: Hùng hổ như cọp

    Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 227: quý khách hàng trai được thể hiện ánh sáng?

    Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 228: Theo xua đuổi bằng phương pháp nào

    Wed, Oct 5, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 230: Giúp bạn nữ khoét khoai tây

    Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 232: Thời gian lận bám theo đuổi

    Fri, Oct 7, 2022

  • Chương 233: Quen rồi, vô cùng thân

    Tue, Oct 18, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 235: Người lái máy cày hình như thể chúng ta trai tui

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 236: Đi nhập mồm cọp

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 237: Vì báo đáp núi lớn

    Tue, Oct 25, 2022

  • Chương 238: Cách chiêu sinh

    Sun, Oct 30, 2022

  • Chương 239: Ngồi hỏa tiễn biệt cũng ko thời gian nhanh thế đâu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 240: Tìm một lối sống

    Fri, Nov 11, 2022

  • Chương 241: Cùng mất mặt óc khi yêu thương đương

    Fri, Nov 11, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 243: Muốn thực hiện vì như thế cậu

    Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 244: Dạy gì và học tập gì

    Fri, Dec 2, 2022

  • Chương 245: Lấy cô ấy thực hiện chủ

    Thu, Dec 22, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

  • Fri, Dec 23, 2022

  • Chương 248: Bênh Vực vực người của mình

    Fri, Dec 23, 2022

  • Chương 249: Vậy sao giờ đây ko nhường

    Sat, Dec 24, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 251: Cậu ko xứng

    Sat, Jan 14, 2023

  • Chương 252: quý khách hàng trai tớ cũng nên có

    Thu, Feb 2, 2023

    Xem thêm: mạt thế trùng sinh chi nữ vương trở về

  • Chương 253: Kẻ thành công khoai tây

    Sat, Feb 11, 2023

  • Chương 254: Đã chính thức lưu giữ cậu

    Sat, Feb 11, 2023

  • Thu, Feb 16, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Chương 257: Tạm thời ko phân tách tay

    Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Tue, Feb 21, 2023

  • Chương 260: Rừng núi bạc ngàn, trời cao biển khơi rộng

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 261: quý khách hàng gái sau này cũng chính là chúng ta gái

    Sun, Feb 26, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 263: Tình đồng đội

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 264: Thủ hạ bại tướng

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 165: Không nhờ tôi thì vẫn tan vỡ

    Mon, Feb 27, 2023

  • Tue, Feb 28, 2023

  • Fri, Mar 3, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Chương 273: Nói cho tất cả những người cơ biết, con cái mến bọn họ

    Fri, Mar 10, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

  • Chương 275: Con ko đòi hỏi cao

    Thu, Mar 16, 2023

  • Fri, Mar 17, 2023

  • Chương 277: Tiểu biệt thắng tân hít (*)

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 278: Đợt dưa cuối cùng

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 279: Khi này thì tất cả chúng ta phân tách tay

    Tue, Mar 28, 2023

  • Chương 280: Chán rồi sao?

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 281: Những khi phân tích và lý giải cũng không có tác dụng

    Fri, Mar 31, 2023

  • Chương 282: Thiên vị và nước ngoài lệ

    Fri, Mar 31, 2023

  • Chương 283: Vậy thì ích kỷ đi

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 284: Tỏ tình (Hồi kết)

    Sat, Apr 1, 2023

  • Sun, Apr 2, 2023

  • Chương 286: Lý vì thế mến cậu

    Tue, Apr 4, 2023

  • Thu, Apr 6, 2023

  • Thu, Apr 6, 2023

  • Chương 289: Liên minh cẩu đơn thân với nguy cơ tiềm ẩn tan vỡ

    Sat, Apr 8, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Chương 293: Không lo ngại chính thức lại

    Sat, Apr 15, 2023

  • Chương 294: Team building

    Mon, Apr 24, 2023

  • Mon, Apr 24, 2023

  • Chương 296: Quang minh chủ yếu đại

    Mon, Apr 24, 2023

  • Chương 297: Tôi và nhì thương hiệu chúng ta nằm trong chống gián trá của tôi

    Tue, Apr 25, 2023

  • Sun, May 14, 2023

  • Sun, May 14, 2023

  • Mon, May 15, 2023

  • Thu, May 18, 2023

  • Sun, May 21, 2023

  • Mon, May 22, 2023

  • Mon, May 22, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Wed, May 24, 2023

  • Wed, May 24, 2023

  • Sun, May 28, 2023

  • Chương 309: Bế Tắc mật của thời hạn (1)

    Thu, Jun 1, 2023

  • Chương 310: Bế Tắc mật của thời hạn (2)

    Thu, Jun 1, 2023

  • Chương 311: Bế Tắc mật của thời hạn (3)

    Thu, Jun 1, 2023

  • Chương 312: Bế Tắc mật của thời hạn (4)

    Thu, Jun 1, 2023

    Xem thêm: kim phong ngoc lo

  • Chương 313: Bế Tắc mật của thời hạn (Kết)

    Thu, Jun 1, 2023

Tên tác phẩm: Mặt Trăng Trong Vòng Tay Tôi
    Tên Hán Việt: Nguyệt Lượng Tại Hoài Lý
    Tên giờ đồng hồ Trung: 月亮在怀里
    Tên giờ đồng hồ Anh: The Moon Is In My Arms
    Tác giả: Quẫn Quẫn Hữu Yêu
    
    Văn án:
    
    Sau khi rời ngoài group tuyển chọn vương quốc, Kỳ Nguyệt xả thân nhập tuyến phố nông học tập.
    
    Trong 1 trong các buổi tiệc nọ, với người đùa cợt thể hiện quy tắc rằng: Thi phun súng, người thất bại có khả năng sẽ bị Kỳ Nguyệt hít một chiếc.
    
    Nhìn khuôn mặt mũi lấm lem bùn khu đất, bên trên vai vác cuốc của Kỳ Nguyệt ở ruộng thực nghiệm trồng khoai tây, sắc mặt mũi quý khách đều tái mét xanh xao.
    
    Mọi người giành giật nhau phun trước, vô cùng kinh hãi bị trừng trị.
    
    Kết trái khoáy sau cùng, phái mạnh thần Cố Hoài giơ súng lên, phun trượt tiềm năng và đạt 0 điểm.
    
    Lần loại nhì họp mặt, Cố Hoài bị người không giống ác ý chèn lấn ở chống đấu lần.
    
    Kỳ Nguyệt nhịn ko nổi đành nên xuất thủ.
    
    Lần loại phụ thân họp mặt, Cố Hoài đứng ở ven lối, không tồn tại căn nhà về.
    
    Kỳ Nguyệt vì như thế gom anh tuy nhiên cất cánh mất mặt phí sinh hoạt phụ thân mon.
    
    hầu hết năm tiếp theo. 
    
    Kỳ Nguyệt nom nhập giấy má ghi nhận kỉ lục phun súng toàn cầu với ghi chép thương hiệu Cố Hoài, cụp vô địch đấu lần toàn cầu và "en nờ" giấy má ghi nhận nhà đất không giống, lâm vào tình thế trầm mặc: "..."

#2quẫnquẫnhữuyêu