giáo thảo bá đạo cầu tôi quay lại

  • Reads 48,088
  • Votes 3,040
  • Parts 51

Ongoing, First published Jan 18, 2023

Bạn đang xem: giáo thảo bá đạo cầu tôi quay lại

Table of contents

  • Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 01: Thư tình bị gửi chuồn.

    Thu, Mar 9, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Chương 03: Không mang đến cậu về căn nhà.

    Fri, Mar 10, 2023

  • Chương 04: Xuống phía trên, cổng đái khu vực.

    Sun, Mar 12, 2023

  • Chương 05: Kích quí khẩu vị.

    Wed, Mar 22, 2023

  • Chương 06: Mang cho tới chống thay cho ăn mặc quần áo.

    Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 07: Làm các bạn trai tôi nhé?

    Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 08: Tớ ham muốn mến.

    Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 09: Thật kích ứng.

    Sat, Mar 25, 2023

  • Chương 10: Cậu trà xanh xao cho tới vị trí tôi luôn luôn rồi.

    Sun, Mar 26, 2023

  • Chương 11: Mang bầu con cái của anh ý tớ.

    Sun, Mar 26, 2023

  • Chương 12: Đời sau đều bị tiêu diệt vô tay tôi.

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 13: Tối ni cho tới vị trí tôi qua quýt tối chuồn.

    Tue, Mar 28, 2023

  • Chương 14: Làm thương hiệu cặn buồn bực nhất.

    Wed, Mar 29, 2023

  • Chương 15: Cặn buồn bực nên rõ nét.

    Sun, Jun 4, 2023

  • Chương 16: Cùng nhau lên chuồn.

    Tue, Jun 6, 2023

  • Chương 17: Thứ sáu tuần này là hoàn thành.

    Wed, Jun 7, 2023

  • Chương 18: Cái này là hình trị so với cậu.

    Sun, Jun 11, 2023

  • Chương 19: Sớm biết sinh nhật nên là nhị người mới mẻ chính.

    Thu, Jun 15, 2023

  • Chương 20: Đến căn hộ của tôi thay cho vật.

    Tue, Jun trăng tròn, 2023

  • Chương 21: Bị hoa khôi ngôi trường "bắt gian".

    Wed, Jun 21, 2023

  • Chương 22: Cậu sở hữu căn bệnh à?!

    Fri, Jun 23, 2023

  • Chương 23: Tối ngày qua con cái thực hiện gì?

    Fri, Jun 23, 2023

  • Chương 24: Để hắn tự động bản thân thổ lộ.

    Tue, Jun 27, 2023

    Xem thêm: mẫu đơn của hắc báo

  • Chương 25: Thảo luận vô chống thay cho vật.

    Mon, Jul 3, 2023

  • Chương 26: Chúng tớ chia ly chuồn.

    Mon, Jul 3, 2023

  • Chương 27: Cuộc gọi hiển thị Giang Thần Phong.

    Tue, Jul 4, 2023

  • Chương 28: Không nên tôi đề xuất chia ly.

    Wed, Jul 5, 2023

  • Chương 29: Anh thiệt vượt lên xứng đáng giẫn dữ.

    Thu, Jul 6, 2023

  • Chương 30: Trách ko được cậu tớ chia ly với anh.

    Tue, Jul 11, 2023

  • Chương 31: chỉ bảo bối, tôi cho tới rồi.

    Wed, Jul 12, 2023

  • Chương 32: Đánh nhau tàn tệ.

    Thu, Jul 13, 2023

  • Wed, Jul 26, 2023

  • Chương 34: Vài phút sau lại tấn công nhau.

    Thu, Jul 27, 2023

  • Chương 35: Chỉ hoàn toàn có thể quá tiếp hoa.

    Fri, Jul 28, 2023

  • Chương 36 Không kể từ thủ đoạn.

    Sat, Jul 29, 2023

  • Chương 37: Lâm Sóc lừa hắn.

    Sun, Jul 30, 2023

  • Chương 38: Chắc là cậu quí Lâm Sóc rồi.

    Mon, Jul 31, 2023

  • Chương 39: Đó là phu nhân tôi, nếu như cậu còn gọi bậy nữa, sở hữu tin cậy tôi làm thịt cậu không?!

    Tue, Aug 1, 2023

  • Chương 40: Muốn trở về với cậu.

    Wed, Aug 2, 2023

  • Chương 41: Đầu chó cặn buồn bực đơn thân vì thế tiềm năng.

    Fri, Aug 4, 2023

  • Chương 42: Làm nũng buồn ộc.

    Sat, Aug 5, 2023

  • Chương 43: Ông phía trên văng mạng với cậu.

    Tue, Aug 8, 2023

  • Chương 44: Lâm Sóc, cậu thương tôi chuồn.

    Thu, Aug 10, 2023

  • Chương 45: Ngày mai họp mặt.

    Sat, Aug 12, 2023

  • Chương 46: Cậu tớ u nó đó là thỏ con cái của hắn.

    Tue, Aug 15, 2023

  • Thu, Aug 17, 2023

  • Mon, Aug 21, 2023

  • Chương 49: Vân Diệu Trạch nổi xung.

    Wed, Aug 30, 2023

    Xem thêm: meme của anh đẹp hơn người thật

  • Chương 50: Đưa về căn hộ.

    Mon, Sep 4, 2023

Tên truyện: Giáo thảo bá đạo cầu tôi xoay đầu lại.
    
    Tác giả: Tri Dữ Thùy Đồng.
    
    Team thầu: Diệp Hải Mộng Các.
    
    Gồm: 
             • Editor: Ốc, Sứa.
             • Trans: Cá.
             • Beta: Ốc.
    
    Tình trạng raw: Hoàn (176 chương).
    
    Tình trạng bạn dạng edit: Đang lết.
    
    Edit từ: 18/01/2023 - xx/xx/20xx
    
    Tag: 1vs1, tuy vậy khiết, HE, trước ngọt sau chua, truy thê hỏa táng tràng.
    
    Lịch rời khỏi chương: Không sở hữu thời hạn rời khỏi chương ví dụ.
    
    BẢN EDIT DỰA VÀO BẢN QT + CONVERT + RAW DỊCH NÊN CHỈ ĐÚNG TỪ 50-60%.
    
    BẢN EDIT CHƯA CÓ SỰ ĐỒNG Ý CỦA TÁC GIẢ!!!
    
    ĐÂY LÀ BẢN EDIT PHI LỢI NHUẬN!!!
    
    NGHIÊM CẤM REUP, NGHIÊM CẤM CHUYỂN VER, NGHIÊM CẤM CHUYỂN THÀNH AUDIO, NGHIÊM CẤM MANG BẢN EDIT NÀY ĐI NƠI KHÁC ĐỂ KIẾM LỢI NHUẬN!!!

#2thu