đọc truyện ly hôn rồi bắt đầu yêu

  • Reads 66,063
  • Votes 2,210
  • Parts 34

Complete, First published Oct 18, 2021

Bạn đang xem: đọc truyện ly hôn rồi bắt đầu yêu

Table of contents

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

    Xem thêm: tinh tế chi cái gì mang thai rồi

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Wed, Nov 17, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Thu, Nov 25, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

    Xem thêm: ta ở taobao tính nhân duyên

  • Tue, Dec 7, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

Tác phẩm: Ly Hôn Hậu Khai Thủy Đàm Luyến Ái (离婚后开始谈恋爱)
    
    Tác giả: Giang Sừ Táng Hoa (扛锄葬花)
    
    Tác phẩm thị giác: Chủ công
    
    Thể loại: Đô thị tơ duyên, tình hữu độc công cộng, tử sinh, gương vỡ lại lành lặn, thơm luyến
    
    Độ dài: 122 chương + 30 phiên ngoại
    
    Nhân vật chính: Lạc Chân, Ninh Nhu 
    
    Nhân vật phụ: Ninh chỉ chỉ, Lạc Phồn Tinh, Hứa Nhất Nặc 
    
    Văn án
    
    Kết thơm thân phụ năm thê tử đùng một cái thể hiện mong muốn ly thơm, Lạc Chân hồi hộp.
    
    "Lạc đái thư, tao nghĩ về tất cả chúng ta cũng ko phù hợp."
    
    Thê tử tiếng động như cũ yếu mềm êm đềm tai, tuy nhiên là như thế giá rét, không tồn tại với cùng 1 tia tình cảm.
    
    Nghĩ cho tới bao nhiêu ngày trước bên trên bạn hữu tụ hội bên trên phô bày vùng vượt lên trước thoại, Lạc Chân chỉ cảm hứng bản thân mặt mày như bị người mạnh mẽ tiến công một chiếc tát --
    
    Lão bà tao ngoan ngoãn ngoãn săn bắn sóc, ôn nhu hiền khô thục, nằm trong tao là trời khu đất tạo thành một song, tao mới mẻ ko nỡ đưa ra cho tới cho những ngươi coi.
    
    "Lạc đái thư, nếu mà ngươi không thích ly thơm thoại, tao cũng tiếp tục khuynh hướng về tòa án van lơn ở riêng biệt."
    
    Đơn thỏa thuận hợp tác ly thơm bịa bên trên trước mặt mày, mặt mày tai lại vang lên thê tử giục.
    
    Trong đôi mắt nước ngoài nhân giá tiền tâm lãnh tình Lạc Chân, thời tự khắc này tâm cũng ko thể khắc chế nhức nhức nhối --
    
    "Ly thơm thì ly thơm."
    
    Không với tại vì sao, cũng không tồn tại ngẫu nhiên dây dính.
    
    Ba năm hôn nhân gia đình, ngay lập tức như thế không hiểu biết đi ra sao tiếp cận cuối tuyến đường.

#5st