đoá hồng kiêu ngạo

  • Reads 571,350
  • Votes 16,116
  • Parts 75

Complete, First published Feb 28, 2021

Bạn đang xem: đoá hồng kiêu ngạo

Table of contents

  • Mon, Mar 1, 2021

  • Chương 1: Cậu với thấy đỉnh tóc xanh mướt?

    Mon, Mar 1, 2021

  • Chương 2: Chính khuôn mặt này khiến cho cô đồng ý chuyện anh túng bấn mạt rệp

    Tue, Mar 2, 2021

  • Thu, Mar 4, 2021

  • Chương 4: Mẹ nó, trùng khớp như vậy?

    Sat, Mar 6, 2021

  • Chương 5: Không tra ko sắc sao rất có thể nghịch ngợm cùng nhau...

    Mon, Mar 15, 2021

  • Fri, Apr 2, 2021

  • Sun, Apr 4, 2021

  • Tue, Apr 6, 2021

  • Chương 9: Lỗ Tấn với câu gì ấy nhỉ

    Sat, May 1, 2021

  • Chương 10: Nghèo thì ko xứng có

    Fri, May 7, 2021

  • Chương 11: Đừng quên, tao là kẻ đang được với các bạn trai

    Sat, May 8, 2021

  • Chương 12: Tao biết nhì người dân có việc gạt tao

    Sun, May 9, 2021

  • Chương 13: Đến bà còn ko tìm ra ai vung chi phí như rác rến thế này...

    Mon, May 10, 2021

  • Chương 14: Ai bảo thời điểm hôm nay cô quá xinh đẹp mắt...

    Sat, May 15, 2021

  • Chương 15: Nhờ ơn Giang Cẩn Châu, Thẩm Tô Khê ko ngủ được

    Mon, May 17, 2021

  • Chương 16: Cười như ko cười

    Tue, May 18, 2021

  • Chương 17: Tao bị coi bắn

    Thu, May trăng tròn, 2021

  • Chương 18: Chẳng ai ngụy trang tầm thường ai...

    Fri, May 21, 2021

  • Chương 19: bè bọn họ rốt cuộc cũng cho tới biểu diễn...

    Tue, May 25, 2021

  • Chương 20: Giang Cẩn Châu chó chết

    Sun, May 30, 2021

  • Chương 21: Sao anh ko phát biểu vì thế cơ teo rút đi?

    Tue, Jun 1, 2021

  • Fri, Jun 4, 2021

  • Thu, Jun 10, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Chương 25: Đi mơ màng đi

    Sun, Jun 27, 2021

  • Chương 26: Phụ nữ giới, phát biểu biểu diễn là biểu diễn sao

    Thu, Jul 1, 2021

  • Chương 27: Những loại người không giống với, em cũng sẽ sở hữu được

    Thu, Jul 8, 2021

  • Chương 28: Về căn nhà, dụ dỗ cô nàng của anh

    Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 29: Để coi cô ngắt đóa sen white này

    Mon, Jul 19, 2021

  • Tue, Jul trăng tròn, 2021

  • Chương 31: Thật rời khỏi, cô hận tôi rộng lớn bất kể ai khác

    Mon, Jul 26, 2021

  • Chương 32: Muốn cậy sủng tuy nhiên kiêu, trước không còn nên được sủng đã

    Thu, Aug 5, 2021

  • Chương 33: Về sau chớ mua sắm tính năng này nhằm thấu đơn(*)

    Wed, Aug 11, 2021

  • Chương 34: Anh tiếp tục vĩnh viễn yêu thương em

    Mon, Aug 23, 2021

  • Chương 35: Con người Thẩm Tô Khê thiệt rời khỏi rất dễ dàng dỗ

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 36: Tỏ vẻ xứng đáng thương với tôi cũng vô dụng

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 37: Anh thiệt sự ko được hả?

    Sat, Sep 4, 2021

  • Tue, Sep 7, 2021

    Xem thêm: sủng nhanh còn kịp truyện full

  • Chương 39: Bởi vì thế tất cả chúng ta đều yêu thương Tô Khê

    Tue, Sep 14, 2021

  • Chương 40: Đầu óc của những người nam nhi này cũng có thể có chút thú vị

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 41: cũng có thể... mến tớ không?

    Sat, Sep 25, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Chương 43: Công khai căn nhà quyền

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 44: Gặp chó thì đánh

    Sun, Oct 3, 2021

  • Chương 45: Lại giẫm thêm thắt khuôn mẫu nữa

    Fri, Nov 19, 2021

  • Chương 46: Bán thảm lẽ nào ko nên vì thế cậu dạy?

    Sun, Dec 5, 2021

  • Chương 47: Nếu anh mong muốn, cũng ko nên là ko được

    Fri, Dec 10, 2021

  • Chương 48: Nhưng cô mong muốn sự thiên vị

    Sat, Feb 5, 2022

  • Chương 49: Bị vẻ đẹp dụ dỗ

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 50: Đêm ni ngủ nằm trong em

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 51: Cô yêu thương anh, tuy nhiên anh cũng yêu thương cô. Chỉ cần thiết như vậy thôi...

    Fri, May 27, 2022

  • Chương 52: Cô tớ phát biểu, anh tự tại rồi

    Thu, Jun 2, 2022

  • Chương 53: Miệng Giang Cẩn Châu là vật dụng giác tương đối sao?

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 54: Có hình họa anh ấy khoác quần lủng lòng ko ạ?

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 55: Được nuông chiều chiều tuy nhiên lớn

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 56: Thắng, cả đời như ý. Thua, tổn thất white nhì tay

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 57: Ngày mai, hãy đem em cho tới bắt gặp anh ấy

    Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 58: Vốn là ưng bên trên trời, sao nên buộc bản thân thực hiện chim vô lồng

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 59: Các người xứng sao?

    Sun, Jan 8, 2023

  • Chương 60: Hôn em một chiếc đã có được không?

    Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 61: Cười gì fake trân, coi qua loa cũng thấy gớm ghiếc tởm

    Mon, Jan 23, 2023

  • Chương 62: Em cảm nhận thấy anh nổi xung với em được sao?

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 63: Em chỉ được mến bản thân anh thôi

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 64: Đó là sự việc sỉ nhục so với cô ấy

    Mon, Mar 6, 2023

  • Sat, Mar 11, 2023

  • Wed, Mar 15, 2023

  • Chương 67: Tựa như đóa hồng ko lúc nào lụi tàn

    Fri, Mar 17, 2023

  • Chương 68: Tia rét rất ít thân thiện ngày đông

    Sat, Mar 18, 2023

  • Chương 69: Tô Khê của anh ý tiếp tục sớm được tự động do

    Sun, Mar 19, 2023

  • Chương 70: Sau ê, cô phát triển thành trái đất của anh ý (Hoàn chủ yếu văn)

    Sun, Mar 19, 2023

  • Chương 71 (Phiên nước ngoài 1): Muốn thực hiện bà căn nhà thì nên Chịu khổ

    Tue, Mar 28, 2023

  • Chương 72 (Phiên nước ngoài 2): Giang Cẩn Châu với bị tiêu diệt cô cũng ko ngỏ mắt

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 73 (Phiên nước ngoài 3): Cháo Nhỏ, ko được bắt nạt bà xã của cha

    Mon, Apr 3, 2023

    Xem thêm: tư thái cung phi

  • Chương 74 (Phiên nước ngoài cuối): Giang tè trà xanh rờn rất có thể trà xanh rờn cho tới nút nào

    Mon, Apr 3, 2023

Văn án (bản rút gọn):
        
        Thẩm Tô Khê vẫn luôn luôn nhận định rằng các bạn trai bản thân là kẻ ko rượu bia, ko dung dịch lá, chịu khó phấn đấu vì thế KPI, tiến thủ cho tới xã hội căn nhà nghĩa.
        
        Mãi cho tới một ban đêm nọ, nhì người êm ả dịu dàng nhắn điều chúc ngon giấc cùng nhau.
        
        Sau ê, cô xuất hiện phi vào sàn bar.
        
        Cùng thời gian, bên trên chống bida trên tầng nhì sàn bar, với người hỏi: ''Khi này Giang thiếu thốn mới nhất fake nữ giới cho tới ra mắt cho tới Shop chúng tôi đây?''
        
        Một tay Giang Cẩn Châu cắm túi quần, một tay cố hèo bida, anh cười cợt  lơ là nhác.
        
        Rồi mới nhất nói: ''Cô ấy cực kỳ trong sáng, sẽ không còn cho tới bao nhiêu điểm như sàn bar đâu.''
        
        Tầm đôi mắt anh dịch chuyển tăng lên giảm xuống, vừa khít nhận ra một bóng hình thân thuộc trên tầng bên dưới.
        
        ''.....?''
        
        Mẹ nó, trùng khớp như vậy?
        
        [Giả thục nữ giới x Giả văn nhã], tuy nhiên xử, tuy nhiên nguyệt lão tình đầu.
        
        # Tôi nghĩ về bản thân ngụy trang đầy đủ đảm bảo chất lượng, này ngờ các bạn trai ngụy trang còn đỉnh rộng lớn.
        
        [Gỡ mìn] Tuyến tình thương lắng đọng, chỉ mất chuyện riêng biệt của anh hùng tương đối ngược.
        _________________
        
        Tags: yêu thương thâm thúy, vô tình bắt gặp, ngọt sủng, HE.
        Vai chính: Thẩm Tô Khê, Giang Cẩn Châu
        Một câu tóm tắt: Quý khách hàng trai còn ngụy trang đỉnh hơn hết tôi.
        Lập ý: Tìm lại chủ yếu bản thân.
        Nguồn raw: shubaow
        Nguồn convert: Khóa luận đảm bảo chất lượng nghiệp được 9 điểm
        Nguồn hình họa bìa: besedinaanastasiia6232

#4happyending