con gái sáu tuổi của nam phụ

  • Reads 450,716
  • Votes 47,505
  • Parts 135

Complete, First published Feb 28, 2021

Bạn đang xem: con gái sáu tuổi của nam phụ

Table of contents

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Thu, May 19, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Tue, May 31, 2022

    Xem thêm: truyện của đằng la vi chi

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Wed, Jun 22, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Fri, Jul 15, 2022

  • Mon, Jul 18, 2022

  • Wed, Jul trăng tròn, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (1)

    Wed, Aug 24, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (2)

    Thu, Aug 25, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (3)

    Sat, Aug 27, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (4)

    Mon, Aug 29, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (5)

    Wed, Aug 31, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (6)

    Fri, Sep 2, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (7)

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 2 ( cuối ): Sự thiệt về chết choc của phái đẹp minh tinh

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (1)

    Sun, Sep 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (2)

    Mon, Sep 5, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (3)

    Sat, Sep 10, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (4)

    Fri, Sep 16, 2022

  • Phiên nước ngoài 3 ( cuối ): Kha Viêm ở mạt thế (5)

    Xem thêm: vụng trộm không the giấu đoàn gia hứa truyện chữ

    Sun, Sep 18, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

*Hán Việt: [ xuyên thư ] bia nâng đạn nam giới xứng sáu tuổi hạc khuê nữ
    *Tác giả: Da Thanh Oa ( Da Ếch Xanh )
    *Editor: Trôi
    *Beta: Thuyên
    *Số chương: 134 ( cả phiên nước ngoài )
    *tình trạng: edit trả - beta hoàn
    *Nguồn convert: ztruyen.vn
    *Văn án:
    Năm 4125, ở tận thế sống sót 15 năm, Liễu Nhiên là người dân có năng lượng đặc trưng ( dị năng ) sinh sống sót.
    Có một ngày, cô đem theo đuổi năng lượng đặc trưng xuyên sách
    Tỉnh lại thì phân phát hiện nay dành được...
    Cha ruột nhu nhược, đằm thắm đem nợ to con - nam giới phụ 
    Mẹ ruột tàn ác, "không thực hiện ko chết" - phái đẹp phụ
    Còn với anh trai ngạo ngược, càn rỡ - quấn nhỏ
    Ba người này trước khi Liễu Nhiên cứng cáp đều thực hiện đá kê chân mang đến nam giới chủ yếu, phái đẹp chủ yếu và cả nam nhi của mình ( =_=' )
    Cô coi lướt qua quýt gò loại vô không khí, sờ cằm hỏi:"Nhiệm vụ của tao là gì?"
    Hệ thống:"Phát triển gia nghiệp."
    Liễu Nhiên chỉ vào một trong những gò vàng vô ko gian:"Mi thưa là tính năng này hả?"
    Hệ thống:"...Không thì, mái ấm gia đình mừng vẻ?"
    Cô liếc coi người thân đang được ngây ngô coi mình:"Bọn bọn họ vì vậy và đã được chưa?"
    Hệ thống:"...Ngài thưa coi, sinh sống lâu trăm tuổi hạc thì sao?"
    Liễu Nhiên mỉm cười rét mướt, lôi ra một vỏ hộp dược trả, hỏi:"Sống cho tới 300 tuổi hạc thì như nào?" 
    .
    .
    .
    Hệ thống tĩnh mịch một hồi lâu rồi hỏi:"Ngài trúng tuyển chọn vô phía trên loại gì vậy?"
    Liễu Nhiên:"Không biết. Đang cuồng loạn giết thịt tang ganh đua (zombie) thì bị mi đem đến rồi."
    Hệ thống:"..." Xong rồi, sai lầm không mong muốn rồi.
    
    *Nội dung nhãn hiệu: mái ấm gia đình vinh hoa, ngọt văn, xuyên sách, sảng văn
    Vai chính: Liễu Nhiên, Kha Viêm | vai phụ: Liễu Văn, Khương Lam
    ------Một câu trình làng vắn tắt: Loli đấm đá bạo lực ở tận thế chào bán manh nhằm si

#1hiện-đại