cô ấy ngọt như kẹo

  • Reads 138,446
  • Votes 6,116
  • Parts 53

Complete, First published Nov 30, 2021

Bạn đang xem: cô ấy ngọt như kẹo

Table of contents

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Chương 1: Quý Khách nằm trong bàn mới

    Sat, Dec 4, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Tue, Dec 7, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Fri, Dec 10, 2021

  • Chương 8: Thanh mai trúc mã

    Sat, Dec 11, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Chương 11: Huynh đệ tình thâm

    Wed, Dec 15, 2021

  • Chương 12: Cứ nhằm em gái ở đi

    Wed, Dec 15, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Fri, Dec 17, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Chương 17: Cậu ko thể quí hắn

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Tue, Dec 21, 2021

  • Chương 19: Đại hội thể thao

    Wed, Dec 22, 2021

  • Thu, Dec 23, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Chương 22: Cậu quí hắn?

    Sat, Dec 25, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 25: Về sau nên làm thế nào bây giờ?

    Tue, Dec 28, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

    Xem thêm: truyện thần ấn vương tọa

  • Chương 27: Gián tiếp hít môi

    Thu, Dec 30, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 29: Đều ko nhận

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 30: Xác quyết định tâm ý

    Sun, Jan 2, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 35: Cô gái tuy nhiên anh thích

    Sun, Jan 9, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Chương 37: Nhịn ko được

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 38: Không mong muốn thực hiện em mệt

    Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 39: Hiệp ước tình yêu

    Sun, Jan 16, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 41: Anh ko nên người khác

    Sun, Jan 23, 2022

  • Fri, Jan 28, 2022

  • Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 44: Thích em mong muốn chết

    Tue, Feb 8, 2022

  • Thu, Feb 10, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 51: Cho Tích Tích của anh ý chi phí ăn kẹo

    Xem thêm: sương mù vây thành

    Sun, Mar 6, 2022

  • Fri, Mar 24, 2023

Tên hán việt: Kẹo sữa vị tâm động / Cắn một ngụm nường ngọt
    
    Tên edit: Cô ấy ngọt như kẹo (Đây là tên gọi tự editor bịa đặt, nhìn có vẻ như như chẳng như thể gì cho tới cái brand name thuở đầu nhỉ ^^)
    
    Tác giả: Khước Nha
    
    Editor: Shmily, Oralie
    
    Bìa: LMM@PHC 
    
    Tình trạng convert: Hoàn thành
    
    Tình trạng edit: Đang tiếp diễn
    
    Lịch rời khỏi chương: 1 chương/ngày
    
    Ngày moi hố: 04/12/2021
    
    Ngày lấp hố: 
    
    Thể loại: Ngọt sủng, tuy nhiên khiết, 1vs1, thanh xuân vườn trường
    
    Số chương: 82 chương
    
    Nhân vật chính: Cố Trì, Thời Tích
    
    #Đây là cỗ truyện lưu lại sự quay về của Shmily, hy vọng được chúng ta ủng hộ#
    
    #Truyện dịch không được sự được chấp nhận của người sáng tác, sướng lòng ko đưa đi đâu#

#342hiệnđại