anh ấy hay trêu chọc tôi

  • Reads 527,103
  • Votes 18,144
  • Parts 190

Complete, First published Sep 09, 2021

Bạn đang xem: anh ấy hay trêu chọc tôi

Table of contents

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Sat, Sep 11, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Wed, Nov 17, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Sun, Feb 6, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

    Xem thêm: gả cho bệnh kiều ta sống đời cá mặn

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Wed, Mar 9, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Wed, Apr 27, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Wed, May 4, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Chương 90 (1): Ngoại truyện 1

    Wed, Jun 8, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 91 (1): Ngoại truyện 2

    Sun, Jun 12, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 92 (1): Ngoại truyện 3

    Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

    Xem thêm: lâm thị lang cố

  • Chương 93: Ngoại truyện 4

    Sun, Jun 19, 2022

Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi (他那么撩) của người sáng tác Khúc Tiểu Khúc, nằm trong phân mục thanh xuân, vườn ngôi trường kể về Tần Tình phái nữ sinh mới mẻ gửi ngôi trường. vào ngày trước tiên học tập Tần Tình vô tình vướng vào trong 1 cuộc tấn công nhau và đã được hứa hẹn trước, với việc lanh lợi và nhạy bén của tớ cô vẫn sử dụng tiếp cứu vãn học tập trưởng hiện nay đang bị vây hãm tự những kẻ không giống.
    
    Thật ko ngờ rằng học tập trưởng lại là Văn Dục Phong đại ca của ngôi trường khiến cho người người nghe thấy đều cần tránh mặt vì như thế lo ngại.
    
    Chuyện Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi chính thức lúc học trưởng kể từ khi nào là này mà cảm nhận thấy sở hữu thiện cảm với Tần Tình, nhập đôi mắt anh cô bé là phái nữ sinh vô nằm trong thú vị và khá nhân từ lành lặn tuy nhiên lại rất rất lanh lợi.
    
    Vấn đề này vẫn thôi đốc anh lần nhiều thời cơ nhằm lần cận và anh luôn luôn chọn lựa cách trêu chọc Tần Tình nhằm thích nghi với cô. Từ bại cuộc sống đời thường vườn ngôi trường bình yên lặng của Tần Tình đang không thể quay về như xưa nữa, cả nhị trải trải qua không ít cung bậc xúc cảm cùng nhau.
    ------------------------------------
    -Thể loại: Ngôn tình, học tập đàng, thanh xuân vườn trường; HE
    - Số chương: 89 chương và 4 nước ngoài truyện
    -Nguồn convert: Wikidich
    -Nhân vật chính: Tần Tình, Văn Dục Phong
    --------------------------------------
    Tác giả: Khúc Tiểu Khúc
    Editor: Sa Hạ
    Bìa: -JL-

#5manhua